Hạng D
30/4/11
1.329
703
143
nhìn có vẻ mới chứ toàn công nghệ 10 năm trước
lừa tềnh hay thật bọn toy
TOYOTA VN mà công nghệ 10 năm trước là khá lắm rồi bác. Dân vẫn cứ mua ào ào đó thôi

Tập Lái
31/5/15
46
21
8
44
Chiều nay qua PMH tập xe cho nhỏ em (khoảng 3h) thấy 2 anh sale Toy với nhóm người nước ngoài đang thử inova 2016 và quay MV gì đó mình dừng xe đến xem thì họ đã chặn lại và nói không cho chụp hình,hỏi thông tin thì 2 anh sale ngậm miệng không dám nói chỉ có 1 anh áo xanh (trong nhóm) còn hài hòa nói chuyện và dự là 2 tháng nữa sẽ có mặt tại VN.Nói chung em nó lần này thay đổi toàn diện,đẹp. Họ làm clip MV gì đó đến hơn 4h còn ở đó,bực mình cũng chẳng thèm chụp làm gì.

Hạng D
30/4/11
1.329
703
143
Chiều nay qua PMH tập xe cho nhỏ em (khoảng 3h) thấy 2 anh sale Toy với nhóm người nước ngoài đang thử inova 2016 và quay MV gì đó mình dừng xe đến xem thì họ đã chặn lại và nói không cho chụp hình,hỏi thông tin thì 2 anh sale ngậm miệng không dám nói chỉ có 1 anh áo xanh (trong nhóm) còn hài hòa nói chuyện và dự là 2 tháng nữa sẽ có mặt tại VN.Nói chung em nó lần này thay đổi toàn diện,đẹp. Họ làm clip MV gì đó đến hơn 4h còn ở đó,bực mình cũng chẳng thèm chụp làm gì.
Em hỏi ngu tí: luật có cấm chụp hình trong trường hợp này ko?

• Like
Reactions: Nam Huy
Tập Lái
31/5/15
46
21
8
44
Em hỏi ngu tí: luật có cấm chụp hình trong trường hợp này ko?
Trong trường hợp này thì luật không cấm bạn ạ,nhưng thấy họ làm có vẻ ghê gớm quá mình không muốn chụp thôi chứ thực ra ngồi trong xe mình vẫn có thể chụp được dễ dàng.Thôi cứ để họ giữ bí mật chỉ mong cái giá đừng đi theo Everest