Hạng F
28/8/19
6.729
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Thế thì phải sang VIB.
Mà coi chừng nó gù mua trái phiếu thì chết dở.
Nhớ hoài có lần về Vn thăm nhà... Xui làm sao con Dzợ nó đòi theo.
1 lần đi, kẹt tiền mới bảo ghé NH đổi $200, bảo Nó đợi ở ngoài, Mình vào cứ nhẩn nha ngắm các Bé NH....thấy mình còn nhiều Usd, Em nó bảo "Anh muốn đổi thêm, giá cao hơn gọi Em", cho luôn số ĐTDĐ... Đang tập trung vào chuyên môn chợt nghe tiếng đằng hắng phía sau.. Dòm lại ..đúng con Dzợ già ( Với mình nó già thui chứ lúc đó Nó mới 28)...
Nó bảo "đổi tiền thôi mà có cần nói nhiều thế không."... " Lại còn ĐT á..!"... Đúng đàn bà rách việc, làm mất mặt Chồng nơi CC ko thể tha thứ được :mad:

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
9/6/10
871
993
103
Ajinomoto Việt Nam
Nhớ hoài có lần về Vn thăm nhà... Xui làm sao con Dzợ nó đòi theo.
1 lần đi, kẹt tiền mới bảo ghé NH đổi $200, bảo Nó đợi ở ngoài, Mình vào cứ nhẩn nha ngắm các Bé NH....thấy mình còn nhiều Usd, Em nó bảo "Anh muốn đổi thêm, giá cao hơn gọi Em", cho luôn số ĐTDĐ... Đang tập trung vào chuyên môn chợt nghe tiếng đằng hắng phía sau.. Dòm lại ..đúng con Dzợ già ( Với mình nó già thui chứ lúc đó Nó mới 28)...
Nó bảo "đổi tiền thôi mà có cần nói nhiều thế không."... " Lại còn ĐT á..!"... Đúng đàn bà rách việc, làm mất mặt Chồng nơi CC ko thể tha thứ được
Anh ra 22 Nguyễn Thái Bình ấy. Đổi 10tr nó cũng làm cho anh liền:)

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
31/12/15
104
39
33
38
Con này mua phải có duyên, hồi mới đi làm mơ mua 1 em sau chạy xuyên Việt.
Năm 2017 thì bị tăng thuế dung tích chênh 700 củ, bỏ đi mua Lex. Năm ngoái đi đặt LC300 cũng chênh 300, lại quay về đặt đợi Lex giao xe.
giờ có xe giao hãng kêu bia kèm lạc, kèm gái, giá xe cộng thêm 1ty350 ... nghe mà sợ cái gọi là giá trị cốt lõi kakkaka

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
giờ có xe giao hãng kêu bia kèm lạc, kèm gái, giá xe cộng thêm 1ty350 ... nghe mà sợ cái gọi là giá trị cốt lõi kakkaka
Nguyên lý thực ra đơn giản, cuộc đời mong vui, ko mong buồn. Mà khi có tiền mua đc Land thì sẽ có nhiều thú vui, lúc đấy xe cộ ko quá quan trọng nữa.
Miễn là ít hỏng, đi được mọi nơi, "giá bán" vip một tí để ko quá bú xù với ae, mây tầng nào gặp tầng đấy.
Vì VN đi nhanh ko đc, có đắt như G cũng chỉ bằng một góc cái nhà đang ở, ko chứng tỏ đc gì cả. Land cơ bản là nó phù hợp, cầu cao hơn cung thì vẫn sẽ có người chấp nhận thôi. Vì giá xe phải mua x3 đã là bất hợp lý rồi, chênh 1/3 nữa vẫn là hợp lý thôi.

Hạng B2
22/2/07
113
146
43
Ông anh bác mua hàng ý giá cao hơn hàng việt là bình thường, vì chất lượng 2 con hoàn toàn khác nhau, và vấn đề này nó khác hoàn toàn với việc cùng 1 con xe chênh lệch nhau 2 tỉ. Người giàu bình thường phải tính toán kỹ lắm mới giàu được, đâu dễ vứt 2 tỉ dễ dàng vậy được.
Bác nói chính xác