Hạng C
17/8/18
735
348
98
có tiền mà lạc hậu về công nghệ thì cũng chẳng làm được
Bác nói vậy thì chẳng biết gì về toyota. Nói về số lượng bằng sáng chế công nghệ ô tô thì toyota đang dẫn đầu thế giới nhé. Quan trọng là định hướng phân khúc khách hàng để làm xe như thế nào thôi.

Hạng D
14/8/16
2.004
2.435
113
40
có tiền mà lạc hậu về công nghệ thì cũng chẳng làm được
Một hãng xe hơi đứng số 1 thế giới mà bác nói là lạc hậu về công nghệ? Em lạy. Giữ có công nghệ và quyết định nên dùng thời điểm nào là hoàn toàn khác nhé bác. Cruise control toy đã phát triển từ thập niên 80. Nhưng mãi tới năm 2019 toy mới gắn lên altis cho xứ đông lào xài.
Phải phân biệt được giữa có và trang bị cho người dùng nhé. Trách thì trách toy coi thường thị trường đông lào, toàn đem cái hết khấu hao về cho đông lào dùng thôi.

Hạng B2
7/9/20
212
172
43
Trong khi Toy đang cố phát triển xe đi 1xxx km thì Hyundai đang chuẩn bị ra mắt xe bay đến Sao Hỏa :D

Hạng B2
3/9/19
402
395
63
Japan
Một hãng xe hơi đứng số 1 thế giới mà bác nói là lạc hậu về công nghệ? Em lạy. Giữ có công nghệ và quyết định nên dùng thời điểm nào là hoàn toàn khác nhé bác. Cruise control toy đã phát triển từ thập niên 80. Nhưng mãi tới năm 2019 toy mới gắn lên altis cho xứ đông lào xài.
Phải phân biệt được giữa có và trang bị cho người dùng nhé. Trách thì trách toy coi thường thị trường đông lào, toàn đem cái hết khấu hao về cho đông lào dùng thôi.
Họ chỉ thích mấy công nghệ màu mè trên mấy anh Hàn thôi bác. Xe Hàn thì danh sách trang bị dài nhưng vận hành được hay không thì không chắc.

Hạng B2
14/6/14
100
94
28
Họ chỉ thích mấy công nghệ màu mè trên mấy anh Hàn thôi bác. Xe Hàn thì danh sách trang bị dài nhưng vận hành được hay không thì không chắc.
Xe Hàn xe Nhật đều là xe, nói như bạn thì chắc do “họ - không đến từ Nhật”

Hạng B1
31/5/21
60
5
8
44
Vậy chắc bác chạy xe máy dầu nhỉ? Dầu dí bật lửa vào đốt còn khó cháy không sợ cháy nổ. Chứ xăng búng tay cái nó cũng cháy nổ ầm ầm minh

Toàn thánh phán, người ta làm ra chiếc xe để dễ bắt lửa cho mấy ông lên góp ý?!!
à em sợ về đây các "hãng bán nhiên liệu" thêm vào vài thành phần thôi, cũng như những đợt xăng giả đấy, nhưng hydro dễ nổ hơn bác à