Hạng D
24/2/20
4.516
7.466
113
37
Cúi đầu xin lỗi cái cc, sao ghét nhất cái thể loại cố tình gian lận khi bị phát hiện thì cúi đầu xin lỗi sâu sắc, chán chả buồn nói. Xin lỗi anh em vì chửi tục nhưng em ko thể nhịn nổi khi đọc tin này.

Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
Cúi đầu xin lỗi cái cc, sao ghét nhất cái thể loại cố tình gian lận khi bị phát hiện thì cúi đầu xin lỗi sâu sắc, chán chả buồn nói. Xin lỗi anh em vì chửi tục nhưng em ko thể nhịn nổi khi đọc tin này.
sai thì nhận, còn hơn hãng khác làm sp kém chất lượng nhưng nuôi seeder đi bưng bít.
Mà có mua Toy ko mà chửi hùa, ngáo ngơ !

Hạng D
2/10/14
1.202
1.427
113
sai thì nhận, còn hơn hãng khác làm sp kém chất lượng nhưng nuôi seeder đi bưng bít.
Mà có mua Toy ko mà chửi hùa, ngáo ngơ !
Đã xuất hiện. Toyota và daihatsu sẽ vinh danh anh hùng seeder như bác :)) gắng mà cãi mạnh lên. Bữa trước chê custin cửa lùa khen innova. Thế có đang đi xe cửa lùa hong mà chửi vậy seeder. Nhờ chửi mà bán gấp 3 doanh số ngại ghê.

Hạng B2
27/2/23
355
540
93
30
Đã xuất hiện. Toyota và daihatsu sẽ vinh danh anh hùng seeder như bác :)) gắng mà cãi mạnh lên. Bữa trước chê custin cửa lùa khen innova. Thế có đang đi xe cửa lùa hong mà chửi vậy seeder. Nhờ chửi mà bán gấp 3 doanh số ngại ghê.
gì chứ con cửa lùa tàu khựa đó ai mà đi, mấy người dại dại mới mua con xe tàu đội lốt đó thôi

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
tính ra trong mấy hãng Nhựt bổn, ông mazda lành nhứt nhỉ, ít khi thấy phốt

Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
ủa nó sai thì nhận, chứ đâu có chối, bưng bít lươn lẹo thì seeder chỗ nào ?
chê vs chửi nó khác, anh chê 1 dòng xe, còn nó chửi cả 1 hãng xe, đọc hiểu chán thế em ?
innova giờ mua xe chờ 3 4 tháng, gặp anh cũng chê.
lớn rồi phải khách quan, có cái nhìn bao quát nha em, để xem xe Tàu cửa lùa của em nó trụ được bao lâu nhé =))

• Haha
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
2/10/14
1.202
1.427
113
gì chứ con cửa lùa tàu khựa đó ai mà đi, mấy người dại dại mới mua con xe tàu đội lốt đó thôi
Chê cứ chê. Còn mua thì cứ mua. Đỡ hơn seeder toyhatsu càng chê càng bán được. :p:p:p

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
27/2/23
355
540
93
30
Chê cứ chê. Còn mua thì cứ mua. Đỡ hơn seeder toyhatsu càng chê càng bán được. :p:p:p
thôi con xe tàu khựa lừa đc mấy thằng vớ vẩn mua thôi, còn xe nhập hàn còn chưa ăn ai mà cái xe nhập tàu k bán được bên tàu rồi nhập về bán bị lừa bị dắt mũi còn bày đắt seeder , bọn nói xe tàu khựa ngon chắc không phải seeder, nhìn đi nhìn lại mấy ông mua inova vẫn giàu hơn đám mua custin tàu khựa, vì mua inova k quan tâm miệng thiên hạ như mấy thằng mua con xe tàu, bày đặt a dua toyhatsu, có vẹo gì đâu mà adua, mua dc lexus hay land thì chê còn có giá trị mua mấy con hàn xẻng thì có nói cũng chẳng có giá trị gì đâu

• Like
Reactions: tan.hd
Hạng D
26/3/18
1.492
2.162
138
32
Bọn tao chỉ cúi đầu khi bị phát hiện :D :D
Còn kg thì có ccc nè mà cúi :p:p:p