Tập Lái
1/1/17
30
2
3
44
Chào các cụ!
Phiền các cụ chút, chả là theo dõi group này, em cũng trót có lòng đam mê em nó, trong khi cũng đang sở hữu em Sienna chính chủ tên em (cũng khủng ko kém). Cụ nào có Toyota Previa đời từ 2007 trở lên mà cũng muốn "đổi gió" với Sienna nhà em thì giao lưu nhé, em các thêm tiền cho tương xứng, 2 xe phải đều tốt ngang nhau ạ. E xin giới thiệu qua chút:
Xe em đang sd bình thường, bản LIMITED đủ hết (ko phải bản thường LE, SE thiếu nhiều): Toyota Sienna XLE Limited 04 đăng ký lần đầu 2008 nhập Mỹ, đã lên form của 2009, full option (máy 3.3, đồ cùng Lexus RX330, cửa sổ trời, 9 loa JBL+1Sub, 3 vùng ĐH, 3 cửa điện, Cruise Control, ABS, VSC... , xăng 13l/hỗn hợp, 10l/đg trường...). Đã bảo dưỡng thay thế những gì cần thay (4 lốp vừa thay, Điều hòa rét run test thử: khoang tài 4 độ, hàng ghế ba 7 độ, rotuyn, 4 giảm sóc, cao su chân máy, 02 cảm biến Oxy zin đét,... MÁY NGUYÊN BẢN 100% chưa hạ).
Cụ nào giao lưu Add Zalo 098.666.22.55 giúp em ạ. Chỉ vì đam mê nên nếu có gì chưa phải mong các cụ và admin bỏ qua. Thanks
P/S: Ngoài Bắc rất ít cụ khoái 2 em này nên e phải lọ mọ vào Nam ạ vì 2 loại xe trong này có 2 Hội lớn rất đông các cụ đam mê.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Chào các cụ!
Phiền các cụ chút, chả là theo dõi group này, em cũng trót có lòng đam mê em nó, trong khi cũng đang sở hữu em Sienna chính chủ tên em (cũng khủng ko kém). Cụ nào có Toyota Previa đời từ 2007 trở lên mà cũng muốn "đổi gió" với Sienna nhà em thì giao lưu nhé, em các thêm tiền cho tương xứng, 2 xe phải đều tốt ngang nhau ạ. E xin giới thiệu qua chút:
Xe em đang sd bình thường, bản LIMITED đủ hết (ko phải bản thường LE, SE thiếu nhiều): Toyota Sienna XLE Limited 04 đăng ký lần đầu 2008 nhập Mỹ, đã lên form của 2009, full option (máy 3.3, đồ cùng Lexus RX330, cửa sổ trời, 9 loa JBL+1Sub, 3 vùng ĐH, 3 cửa điện, Cruise Control, ABS, VSC... , xăng 13l/hỗn hợp, 10l/đg trường...).
Cụ nào giao lưu Add Zalo 098.666.22.55 giúp em ạ. Chỉ vì đam mê nên nếu có gì chưa phải mong các cụ và admin bỏ qua. Thanks
P/S: Ngoài Bắc rất ít cụ khoái 2 em này nên e phải lọ mọ vào Nam ạ vì 2 loại xe trong này có 2 Hội lớn rất đông các cụ đam mê.
OK bác... Để em chia sẽ bên Face của Previa Club...

• Like
Reactions: echfacoc