Hạng D
24/10/15
3.706
2.567
113
34
bên em có xe Mitshubishi, VinFast, Ford (bán lâu rồi) và Toyota.

em là người làm về kỹ thuật, nên cũng có nhận thức về các chi tiết cơ khí, em phải công nhận chi tiết máy móc khoang máy xe Toyota và các nút vặn, gạt của Toyota sắc sảo và cứng cáp hơn hẳn các xe kia. Ford trông vậy thôi, chứ chi tiết cơ khí và nút vặn khá lởm, có khi không hơn nổi VinFast luôn.
Điều này chỉ có người nào thực sự rành xe mới biết dc. Còn ai nói ford cứng hơn toy thì chỉ nghe nói thôi kkk. Mà nói chính xác thì ford có cái vỏ cứng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/11/21
635
15.501
93
bên em có xe Mitshubishi, VinFast, Ford (bán lâu rồi) và Toyota.

em là người làm về kỹ thuật, nên cũng có nhận thức về các chi tiết cơ khí, em phải công nhận chi tiết máy móc khoang máy xe Toyota và các nút vặn, gạt của Toyota sắc sảo và cứng cáp hơn hẳn các xe kia. Ford trông vậy thôi, chứ chi tiết cơ khí và nút vặn khá lởm, có khi không hơn nổi VinFast luôn.
Trên đời chỉ có một mình em làm về kỹ thuật !? :eek:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
28/8/19
6.862
11.782
113
Palm Beach, Florida, US
Ở Mỹ, Toyota ko bán lạc dù biết dân Mỹ họ hay uống bia
Haha... Nó đâu nhậu bia w lạc nên nó bán...cánh gà chiên ko à... :eek:
Để kể mới đây, thằng nhóc VN hàng xóm ở gần chảy con CHR gì đó đụng tan nát phải Toll xe. Nó bí đái chạy ngay vào Toy mua con Cam Sport ( Nó thik), thế là Dealer mở ngay "Nhạc bất hủ_ Everlasting songs)... cho nghe:
Xe giờ khan quá anh ơi, bên em còn đúng 1 chiếc màu đen mới về nhưng có mấy người cọc rồi, màu đen giờ anh cọc thì khoảng 1 tháng, trắng thì 3 tuần...bla bla... Và quăng lại cái MENU.... Anh muốn có luôn và ngay thì giá 44k ( Giá niêm là 36k)...! Trả 40k không bán.
Nó nắm thóp thằng nhok vừa thèm vừa ko có xe đi... Cho thằng nhỏ ngồi 3h uống cafe miễn phí rồi đảo qua " Sao rồi Anh, có deal ko?" rồi lại cho chờ 3h nữa, đến 6pm nó ra lại rồi phán " Thôi thì, chúng Tôi cũng cố hết sức, Half of Way, 42k giá cuối!" ... Thế là Deal, hôm sau ra lấy xe...

Chỉnh sửa cuối: