Hạng B2
19/8/15
192
233
43
41
Đấm mạnh thế mà xoa nhè nhẹ sao đã...
mà xoa chỗ đau ko xoa,xoa chỗ vết thương đã lành.kakakka...
chiêu nhiều quá!
em troll tí các bác đừng ném em nha.

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Fan Toy nghe thánh phán này
Thay dầu của thánh giảm 50 xèng
Chúng mày có chửi có chê
Thánh đây vẫn sống để mê chúng mày
Ngu gì ngu quá thế này
Mỡ mầy đem ráng chính mày sướng không ?
Xe tao công nghệ lông bông
Tụi bây cũng móc hầu bao rinh về
Thằng khen giữ giá phát phê
Thằng chửi như cứt mà mê nỗi gì
Thị trường mà quản thế này
Cạnh tranh không có mình tao độc quyền
Đã thế thì chớ có phiền
Lên tao cứ giữ, xuống thời thì không
Cuộc đời thánh sướng trong lòng
Kiếm tiền quá dễ còn mong nỗi gì
Sau này thuế xuống chứ gì
Thì tao chỉ nhập lo gì mà teo
Chúng mày cứ ngu như heo
Là đời còn sướng, thánh reo trong lòng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/6/15
670
940
93
Chương trình lôi kéo những đàn gà năm cũ đến để truyền đạt lại 1 lần nữa thông điệp rất mạnh mẽ rằng: như cam kết ban đầu các anh mua xe sau vào năm bán lại vẫn ko lỗ, bằng chứng là hãng bọn em mỗi năm mỗi tăng giá 3-5% :D. Chỉ như thế thôi các anh cũng hiểu là hãng bọn em tôn cmn trọng khách hàng như các anh thế nào rồi :)). Các anh cứ việc chi tiền, việc làm giá cứ để hãng bọn em lo kkkk :D

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Chương trình lôi kéo những đàn gà năm cũ đến để truyền đạt lại 1 lần nữa thông điệp rất mạnh mẽ rằng: như cam kết ban đầu các anh mua xe sau vào năm bán lại vẫn ko lỗ, bằng chứng là hãng bọn em mỗi năm mỗi tăng giá 3-5% :D. Chỉ như thế thôi các anh cũng hiểu là hãng bọn em tôn cmn trọng khách hàng như các anh thế nào rồi :)). Các anh cứ việc chi tiền, việc làm giá cứ để hãng bọn em lo kkkk :D
Vấn đề là giá mua mới cao thì giá bán cũ cũng cao, vấn đề quan trọng hơn nữa là giá bán cũ cao nhưng có ai mua không và có mua thì mua trong bao lâu nữa... sau 2018 các thánh toy cũ có bán xe cũ lại được hay không để sắm toy mới cho bằng anh bằng em thì tùy à nhen... chưa chắc nhoe... hehe :mad::confused::3dcuoi:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Vấn đề là giá mua mới cao thì giá bán cũ cũng cao, vấn đề quan trọng hơn nữa là giá bán cũ cao nhưng có ai mua không và có mua thì mua trong bao lâu nữa... sau 2018 các thánh toy cũ có bán xe cũ lại được hay không để sắm toy mới cho bằng anh bằng em thì tùy à nhen... chưa chắc nhoe... hehe :mad::confused::3dcuoi:
Bác này vẫn còn mong hi vọng 2018 huh :[

Hạng B2
3/6/15
155
220
63
48
Bác này vẫn còn ong hi vọng 2018 huh :[
Ậy, iị lừng có làm lan lái hy lọng của ngộ, lái xe lo lái xe li, lể do bọn ngộ hy lọng cái hy lọng của bọn ngộ, ngộ hổng có he tồ dồ tà để ngộ lái là ngộ lái luôn lên xe mer hay beam mờ mới thỏa mãn cái máu mê lái xe của ngộ chứ, mặc kệ cái lường của lị có lông hay không lông lì ngộ cũng cứ lái... lỉu nà ma cái lị nào không cho ngộ leo lên tồ dố ta ngộ lái nhả ....:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Tập Lái
1/9/15
25
1
3
38
335 Cầu giấy Hà Nội
Em nghe nói: Các dòng xe của các hãng khác cũng không cạnh tranh nổi các dòng xe của hãng Toyota, mặc dù về mọi phương diện xe của Toyota không có thay đổi gì so với trước. Chỉ là "bình cũ rượu mới", mà giá lại đắt. Sao lại thế ạ?

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác phải lý giải chứ, em nghe thánh phán như thế này " giá điện tăng thì chi phí sản xuất tăng nên thánh phải lên (dù thằng khác như Kia nó còn giảm thì kệ cha nó). Mai mốt giá nước tăng thì thánh cũng tăng do tụi công nhân làm cho thánh đi vệ sinh nhiều, bấm nước xả tăng làm chi phí quản lý sản xuất tăng, cái đám dân phòng và sale cũng ấy nhiều hơn do đó chi phí quản lý gían tiếp cũng tăng. Nói tóm lại là bà bán xôi đầu hẻm tăng giá thì cũng ảnh hưởng tới thánh nên thánh phải tăng. Còn khi giảm thánh phải nộp yêu cầu chờ nhà nước cho giảm thánh mới dám giảm chứ đâu phải ... muốn giảm là giảm được đâu. Tăng thì khó chứ giảm dễ hả mà cứ đòi giảm hoài. Không tin hỏi chị em phụ nữ giữa giảm cân với tăng cân cái nào khó hơn ? chừng nào giảm cân dễ hơn tăng cân thì các con mới quay về đây gặp thánh để thánh giảm giá cho nhá... xì ... tưởng bở hử các con... mẹc xà lù.. (trích lời thánh toy)
Bác là thánh trào phúng với giọng văn quá đỉnh ! Like cực !!! :3dnhacnon:

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng D
29/6/15
4.922
15.795
113
40
Các a Linh - Sun thích điều này, sắp tới hạn vô hãng làm ít thao tác laị cho 1 mớ qường lương ngon lành.

• Like