Hạng C
27/3/06
549
542
93
Động cơ mới (chưa biết công suất và mômen xoắn tăng bao nhiêu), CVT, VSC mới mà chỉ tăng giá có 3% là quá thơm rồi. Không biết hàng VN thì tăng nhiu thôi ?

Tập Lái
15/9/11
17
16
3
Em dự là có thánh dpmtrieu trong này, nhưng không biết nick tên trên OS là gì thôi. dpmtrieu khó bỏ qua con xe huyền thoại này của anh ấy.
:3dcuoi:

Em lên VNEx giờ toàn hóng thánh @dpmtrieu chém xong coi mọi người phản hồi, vui thật :)

Hạng C
27/3/06
549
542
93
Em dự là có thánh dpmtrieu trong này, nhưng không biết nick tên trên OS là gì thôi. dpmtrieu khó bỏ qua con xe huyền thoại này của anh ấy.
:3dcuoi:
E cũng hay đọc các comment của nick dpmtrieu ở bên vnexpress. Giọng văn thì có thể nhiều bác không thích vì chắc đến 99% bác ấy là sales. Tuy nhiên có rất nhiều thông tin về xe ở đó mà các bác có thể tham khảo, cũng có giá trị đó

Hạng C
21/7/13
763
758
93
Đề nghị Bác nào đã từng phát biểu đại loại là hộp số 4 cấp là đủ, k cần cân bằng đt .v..v.... coi lại xem có xấu hổ k nhá?
Kỳ này "Nâng cấp" hộp số lên CVT cho giống con Mitsu Lancer 2003 của em.

Hạng D
9/2/15
1.123
7.355
113
Em lên VNEx giờ toàn hóng thánh @dpmtrieu chém xong coi mọi người phản hồi, vui thật :)
Bác có sở thích giống em, giờ nhiều lúc chán, lên google tìm bác Triệu rồi vào link coi bác ấy chém xả stress, không biết tới giờ bác Triệu đã biết gõ tiếng Việt có dấu bằng VNI hoặc TELEX chưa ^^.

• Like
Reactions: 22Lúa
Hạng D
9/2/15
1.123
7.355
113
E cũng hay đọc các comment của nick dpmtrieu ở bên vnexpress. Giọng văn thì có thể nhiều bác không thích vì chắc đến 99% bác ấy là sales. Tuy nhiên có rất nhiều thông tin về xe ở đó mà các bác có thể tham khảo, cũng có giá trị đó
Không có sale nào rãnh và nói năng lủng củng vậy đâu bác ơi. Nếu làm sale chắc cũng bỏ nghề rồi. Em dự ảnh làm quản lý cấp cao bên Liêt Kết Việt

• Like
Reactions: mazdabp