9/5/16
4.082
4.252
113
Bình Phước
Vios thì có cái gì đâu mà quảng cáo. Tất cả những thứ Vios có thì các xe cùng phân khúc đều có. Và những thứ mà xe cùng phân khúc đều đang là option cơ bản thì Vios lại không có. Thật sự hơi buồn cho đội Vios. Thôi thì các bạn cứ mua xe và ngồi nghĩ rằng nó sẽ giữ giá sau 3-4 năm nữa. Niềm tin đôi khi cũng giúp chúng ta "dẫm thu tinh thần" được khá lâu đó.

Hạng D
22/1/19
4.351
7.869
113
Vios thì có cái gì đâu mà quảng cáo. Tất cả những thứ Vios có thì các xe cùng phân khúc đều có. Và những thứ mà xe cùng phân khúc đều đang là option cơ bản thì Vios lại không có. Thật sự hơi buồn cho đội Vios. Thôi thì các bạn cứ mua xe và ngồi nghĩ rằng nó sẽ giữ giá sau 3-4 năm nữa. Niềm tin đôi khi cũng giúp chúng ta "dẫm thu tinh thần" được khá lâu đó.
em không biết về option của vios hiện tại có điểm nào thua các đối thủ cùng phân khúc bác nhỉ?

• Like
Reactions: nmarcng and Osin
Hạng C
2/6/16
825
838
93
38
Đặc biệt, phiên bản thể thao GR-S dành cho những ai muốn thể hiện mình, nổi bật giữa đám đông. Không gian nội thất của Vios 2021 ngập tràn tiện ích cũng như hàng loạt các tính năng an toàn hàng đầu phân khúc sedan hạng B tại Việt Nam.--------" Nếu không đọc kỹ , em nghĩ bài báo đang nói về Aston Martin!

Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Đặc biệt, phiên bản thể thao GR-S dành cho những ai muốn thể hiện mình, nổi bật giữa đám đông. Không gian nội thất của Vios 2021 ngập tràn tiện ích cũng như hàng loạt các tính năng an toàn hàng đầu phân khúc sedan hạng B tại Việt Nam.--------" Nếu không đọc kỹ , em nghĩ bài báo đang nói về Aston Martin!
suỵt. Bác nói bé thôi
em giờ k dám nói gì nữa vì mới bị khóa nick 1 tuần vì nói về vấn đề bác đang nghĩ :)))

Tập Lái
27/2/17
40
28
18
54
Công bằng mà nói vios là 1 chiếc xe tốt thật mà các bác !

Hạng B2
22/7/20
373
629
93
33
Công bằng mà nói vios là 1 chiếc xe tốt thật mà các bác !
thực ra Vios vẫn đỉnh. Nhưng có 1 bộ phận thần thánh hóa Toy mà dìm các hãng khác, đề cao giá trị cốt lõi đâm ra một bộ phận người dùng ghét (ghét tụi kia chứ k ghét Vios, Vios chỉ bị ghét lây thôi bác ạ, trong đó có em :))) )