Hạng D
16/11/09
1.980
605
113
Nếu mua sedan hạng B, tôi cũng sẽ mua Vios. Nhưng lý do hoàn toàn không giống như bài viết quảng cáo này.

Hạng D
8/10/11
3.066
5.977
133
e đi xe nhà mà. Bước vào k ai tiếp thế là chạy qua Ford nó hướng dẫn đỗ xe, dẫn vào trong ngồi uống nước hỏi mình nhu cầu xong rồi mới đi coi xe. Chỉ chiếc nào là chạy vào trong lấy chìa khóa ra đề xe tót lên ngồi chiếc đó. Cuối cùng e chốt Explorer :D

Hôm bữa em dẫn thằng bạn tới TAS nói trước thằng bạn mua xe chạy Grab sale tiếp tử tế lấy dù che nắng ra bãi coi trực tiếp. Nó định chốt vios rồi nhưng em kêu nó lấy cerato lun :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Vậy là quảng cáo Vios hỉ?
Hihi
Vios vẫn là thế lực mạnh
Nhưng thống trị thì khó rùi
Năm nay năm sau thui sẽ càng ngày càng so kè nhau hơn
QC thì nói quảng cáo chứ nhỉ. Vòng vo :D. Xe nhục này dữ quá @porche911gt3 nhỉ, không thể chê đc :D

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Vâng bác hiện tại xe VN e chỉ ưng bụng Mit, honda, kia. Còn tệ thì cái nào cũng tệ bac có thể GG dòng này chỉ có logo được cái về quê ai cũng biết mình đi xe Nhật, trước đó e đi Lancer IO ông già vợ và mấy Bác hỏi xe này Trung Quốc hã con " nghĩ nó chán ". Tới hồi e bán FT cũng lổ 45tr mới đi được 6 tháng e mua xe cũ, xong lại mua tiếp con FT form mới 2013 1 cầu AT trải nghiệm tiếp thấy đỡ hơn con 2 cầu form 11. Giờ em đang đi K3 2.0 tháng nay Tía Con em đi xem mấy con Cuv qashqai và rav4 đời cô lựu chuẩn bị chốt.
Con Lancer IO ai chê kệ họ. Con này vừa man, vừa ngon, vừa đẹp

• Like
Reactions: namvios
Hạng D
31/5/14
3.463
4.290
113
Ai lên mạng nhiều nghe lời các thánh chạy wave tàu review dạo anti Toy thì mới thế. Chứ ai tìm hiểu qua những bác tài chạy thật sự, tìm hiều những người đã thực sự sở hữu xe Toy, đi rất nhiều loại xe và so sánh thì mới chọn Toy thôi bạn.
Toy thật sự ok khi đi ở điều kiện đường xá VN, nhưng nó bồng bềnh và yếu hơn mấy anh trong phân khúc nên một số anh chân to không thích thôi bác. Mà công nhận nó bồng bềnh thiệt, mỗi lần leo lên toy chạy xong em như người trên mây o_O

Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Toy thật sự ok khi đi ở điều kiện đường xá VN, nhưng nó bồng bềnh và yếu hơn mấy anh trong phân khúc nên một số anh chân to không thích thôi bác. Mà công nhận nó bồng bềnh thiệt, mỗi lần leo lên toy chạy xong em như người trên mây o_O
Nhất là Innova, máy yếu, vỏ mỏng, chạy thì bồng bềnh, cần số thì rung như giật kinh phong :D :D bây giờ, người ta khôn nhiều rồi, không ai mua Innova nữa !? :D :D

dEs
11/5/20
2.091
140.070
113
Khi nào phân khúc xe dịch vụ còn chuộng sedan B thì Vios còn đất sống.

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Nhất là Innova, máy yếu, vỏ mỏng, chạy thì bồng bềnh, cần số thì rung như giật kinh phong :D :D bây giờ, người ta khôn nhiều rồi, không ai mua Innova nữa !? :D :D
chạy bản tự động Innova G hay V đời mới mình thấy cải thiện nhiều nội thất cũng hài hòa và rộng rãi, vấn đề là giá nó cao chứ giá chênh hơn tầm 10%-15% so với Xpander thì đủ hạ bệ Xpander trong vài nốt nhạc. ;)