Hạng D
24/2/20
4.909
8.362
113
37
Tính sang năm dư dã làm chiếc cỏ ít hao xăng, nhà 2 vc đều chạy 1 chiếc bất tiện quá! Còn mấy mụ kia thì khiếp rồi. Ra đường ngán nhất mấy thằng đàn ông chạy xe tính đàn bà, còn phụ nữ e thông cảm.
Em thấy con HRV bản base đi phố ngon đó bác, xe nhỏ gọn giá mềm mà opption đầy đủ mua về chỉ bọc lại ghế da và thêm loa center nữa là hết nước chấm. Vợ em mà quyết tâm đi thi bằng lái thì dư dả em cũng xúc con này.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
22/1/19
4.353
7.872
113
Em khiếp cái vụ xe thứ 2 quá bác, vợ em mới hôm qua đòi đi học bằng lái mà em xem clip hôm qua thấy nữ tài xế loay hoay lùi xe trên cao tốc rồi gây tai nạn nên giờ rén quá.
Cho đi học nghiêm túc và bắt học bằng B2 (số sàn) thay vì B1 nha bác, khó hơn chút nhưng nó cũng hướng người ta tới sự nghiêm túc, đầu tư thời gian, công sức hơn. Tuyệt đối nói không với mấy trò "bao lý thuyết", "thi hộ" ...
Cách đây 2 năm e cũng cho vợ e học B2, dù biết là sau này sẽ rất ít khi đụng tới con xe số sàn.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.909
8.362
113
37
Còn đợi giá bán nữa bác ơi. Anh TMV ảnh hay thăm dò phản ứng của dự luận để chốt giá xe lắm ...
Chỉ nể con vios facelift mà về vn thì accent hay city nó vả cho sấp mặt, toy quá khinh thường thị trường vn khi ko mang mẫu mới về. Đang dần có cảm tình với toy mà nghe tin này thấy bực.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.353
7.872
113
Chỉ nể con vios facelift mà về vn thì accent hay city nó vả cho sấp mặt, toy quá khinh thường thị trường vn khi ko mang mẫu mới về. Đang dần có cảm tình với toy mà nghe tin này thấy bực.
Đúng rồi bác, thời gian qua có chút thiện cảm vì Toy làm con Vios hiện tại khá ngon và bán với giá vừa phải. Veloz với Avanza cũng giúp người ta có nhiều sự lựa chọn hơn trong phân khúc, hay như Altis mới cũng rất ngon. Giờ tới Vios facelift thì đúng trớt quớt. Để xem sắp tới mấy ảnh định giá con Wigo mới này thế nào ...

Hạng F
29/10/14
8.659
11.444
113
Chiêu bài của toy để đẩy vios hàng tồn thôi. Toy đợt này toàn mang hàng cứng cựa về ko ah

• Like
Reactions: quannguyentsnct