Tập Lái
19/2/14
10
7
3
Toyota thiết kế xe càng ngày càng xấu, thua xa mấy anh Huyndai, Kia ,Mazda. Nhìn nội thất giống xe của chục năm về trước, nhất là vô lăng, chẳng có gì hết ngoài cái vòng tròn để quay bánh xe, thấy phát chán

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Hạng B2
31/7/12
433
251
63
Vo lăng nhìn chán nhỉ, k tích hợp cái gì hết ráo. Giá ngất ngưỡng và bà con bu nhau giành giựt đấu đá (đâm chém) để mua chạy đầy đường cho coi. Thiệt là tội nghiệp dân đen ở VN mình quá!

Tập Lái
2/4/14
6
3
8
Nhìn phần đầu có nét hao hao giống Focus,tông màu nội thất thấy không hài hòa tí nào....cái vô lăng nhìn oải thiệt....Nói chung là xấu đó

• Like
Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Đầu đuôi nó cứ sao sao chẳng ăn nhập nhau xí nào, nội thất thì kiểu thiết kế của cách đây 5 năm :D .... giá em này chắc ở trên mây xanh ngóp nghép 700 tr chưa giấy tờ. Su Swift cho lành mà chất hơn.Máy móc thì mấy anh Nhật như nhau còn chất lượng khung vỏ hay độ an toàn thì anh Toy em ko tin được

• Like
Hạng B2
6/1/14
220
124
43
Vo lăng nhìn chán nhỉ, k tích hợp cái gì hết ráo. Giá ngất ngưỡng và bà con bu nhau giành giựt đấu đá (đâm chém) để mua chạy đầy đường cho coi. Thiệt là tội nghiệp dân đen ở VN mình quá!
Language của Bác rất phù hợp với nickname của Bác. E like ;).