Hạng F
8/8/06
6.451
20.776
113
40
Em mới mua cặp A1 giá 8 xị, thấy chênh giá gốc 5 xị/ cặp

Hạng B1
30/10/08
96
899
83
Hết vé trong quầy thôi. Trước cổng có đầy. Chỉ lo không tiền thôi. Nếu thật sự đam mê thì chả ưuan tâm giá vé làm gì, chỉ cần chọn chổ A1 cho đẹp là ok.

Hạng C
13/2/09
549
36.514
93
Bây giờ mình chuyển đang ủng hộ đội Sài Gòn rồi :D Mùa này dù ko có ngôi sao, nhưng cầu thủ trận nào cũng cháy hết mình.

Hạng C
28/6/12
520
21.152
93
Mấy nay mấy anh nghe vụ Anh Đức quay lại đá cho HAGL ko? AD quay lại đá là do đề nghị của ông Park, vì hiện Việt Nam ko có tiền đạo số 1, ba Đức vì lợi ích quốc gia phải cho AD đá để lấy lại phong độ, thể lực

• Like
Reactions: Fordescape
Hạng C
13/2/09
549
36.514
93
Mấy nay mấy anh nghe vụ Anh Đức quay lại đá cho HAGL ko? AD quay lại đá là do đề nghị của ông Park, vì hiện Việt Nam ko có tiền đạo số 1, ba Đức vì lợi ích quốc gia phải cho AD đá để lấy lại phong độ, thể lực
Nghe tin có vẻ ảo quá. Anh Đức đã qua phong độ và có sự trở lại của C. Phượng, Văn Đức thì càng khó để có 1 suất ở đội tuyển.

• Like
Hạng B2
3/9/07
292
3.124
93
Nơi ta ở
Nghe tin có vẻ ảo quá. Anh Đức đã qua phong độ và có sự trở lại của C. Phượng, Văn Đức thì càng khó để có 1 suất ở đội tuyển.
Quan trọng ô Park cần 1 trung phong cắm nhưng TL và Chinh đen vẫn chưa đủ sức thay thế A Đức trong khi đó VT với CP ko hợp cắm lắm

• Like
Hạng B2
7/10/14
259
7.171
93
40
Bây giờ mình chuyển đang ủng hộ đội Sài Gòn rồi :D Mùa này dù ko có ngôi sao, nhưng cầu thủ trận nào cũng cháy hết mình.
Mình ghét tay huấn luyện viên, đàn bà quá.
Khứa về ép tay cầu thủ ngoại ra đi để đưa lính ảnh về ko được. Bây giờ thèn này đá ngon, ảnh lại giành công.

Hạng C
13/2/09
549
36.514
93
Quan trọng ô Park cần 1 trung phong cắm nhưng TL và Chinh đen vẫn chưa đủ sức thay thế A Đức trong khi đó VT với CP ko hợp cắm lắm
Khi có V. Đức 1 tiền đạo cánh sáng tạo phối hợp tốt với đồng đội chưa chắc ông Park đã cần tiền đạo cắm. Khi đó bộ 3 V Đức, V. Toàn giữa là C. Phượng, T. Linh hoặc Đ. Chinh là khá ổn cho hàng tiền đạo. Cá nhân mình vẫn nghĩ A. Đức sẽ ko có mặt trong đợt triệu tập tới cho dù có lấy lại phong độ.

Hạng C
13/2/09
549
36.514
93
Mình ghét tay huấn luyện viên, đàn bà quá.
Khứa về ép tay cầu thủ ngoại ra đi để đưa lính ảnh về ko được. Bây giờ thèn này đá ngon, ảnh lại giành công.
Mình cũng ko thích tay Thành này nhất là thời kỳ mua bán độ bị ở tù. Nhưng cũng là 1 HLV có trình độ, tưởng đã hết thời như ông Park, nay biết nắm cơ hội và cũng thành công bước đầu trở lại. Nghiệp làm HLV nhất là HLV nội ở VN khá nghiệt ngã và khốc liệt.