Hạng C
4/6/07
777
7.528
93
53
BÁn sỉ ko được thì bán lẻ, bối cảnh giờ kiếm 10.000 tỏi vào là cực kỳ khó giờ bán lẻ vừa kích cầu vừa giải quyết được nhu cầu 2,8 tỷ/ căn 70m2 giá cũng chấp nhận được đấy
Bán lẻ cũng ko dc, bán theo block thì may ra nhưng như vậy ai chi trả tiền sửa chữa bảo dưỡng tiện ích cảnh quan chung. Mà giá đó với hiện trạng thì quá cao, tầm 1.5 tỷ may ra có DN mua theo Block.

Hạng C
3/6/16
705
1.277
93
Bán lẻ 1 căn 2 tỏi thì cũng cân nhắc đấy. Chỗ này phải nói vị trí quá đẹp. Dù là NOXH thì cũng khối đại gia đâm đầu vào nếu giá tốt.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
1/4/15
1.307
2.384
113
H a nào lỡ trúng đấu giá khu này ko khéo lại bị tụi nó vu tội đẩy giá bds r bắt đi tù chứ chả chơi :D
Giờ quan điểm của người giữ lò là phải kiếm củi đốt thường xuyên ko để lò tắt để luyện linh đan, lên báo toàn thấy nói kiếm củi chứ ko nói gì khác như phát triển kinh tế, công ăn việc làm gì tất. nên vướng thì cứ vướng chẳng ai dại giải quyết tồn đọng, vụ đấu giá ts công như này kiểu gì cũng đưa vào lò dc:
- trúng giá thấp: vài năm tt vào hỏi sao thấp hơn thằng kế bên ví dụ so new city, đề nghị xem xét lại > thằng bán lại dc cớ để y/c truy thu, để giảm truy thu thì phải bao bì > thằng mua chết, tốn tiền hoặc vô lò
- trúng giá cao: sẽ bị cho là bơm vá, cho thanh kiểm tra vào, đã là dn thì kiểu gì cũng có cái sai, rồi yc ngân hàng ko cho vay, 10k tỷ mà tưởng 10k đồng chăng > xong mất cọc, lại còn vô lò, phá sản.
Giờ dn nào tham gia với giá này đúng là chó nó cười vào mặt như bác trên phán :)

Hạng D
26/1/11
1.217
1.285
113
mấy anh HCM ăn kỹ quá, bán cho DN giá đó ma nó mua, sao ko để mà tự làm cho nguời dân thu nhập thấp cần nhà đăng ký rồi cấp cho nguời ta

Chứ bán ra cho mấy anh DN thì phải có lời mấy anh DN mới làm, thì cửa nào cho nguời dân chuẩn NOXH tiếp cận đc
Tự làm cho dân thu nhập thấp sao được bác? Rồi vài năm nó thành cái ổ chuột cao tầng sao?

Hạng C
25/4/15
610
664
93
44
Tự làm cho dân thu nhập thấp sao được bác? Rồi vài năm nó thành cái ổ chuột cao tầng sao?
bác nói thế nghe hơi bùn bác, dẫu bít sự thật có thể dị, nhưng các anh em thu nhập thấp ko phải ai cũng văn hóa thấp, đó là nguồn nhân lực quan trọng của xã hội cần đc quan tâm mừ

Hạng B2
25/4/17
377
10.009
93
Giá chừng 1.6 - 1.8 tỷ / căn 70m2 thì may ra mới trôi.

Không thì tiếp tục làm sân chơi cho Bò 5-10 năm nữa vậy.

Nói thẳng ra luôn khu này là hàng quá đát, hoặc cần đập xây lại hết, chỉ có đất là may ra có giá trị hấp dẫn.

Hạng B2
5/6/18
274
761
93
SG
ổ chuột là tương lai ko ai biết chứ giờ nhà hoang rồi đó

Nói thẳng ra luôn khu này là hàng quá đát, hoặc cần đập xây lại hết, chỉ có đất là may ra có giá trị hấp dẫn.
giá đó tui cũng ráng vặn răng mua nhưng mà chắc ko bao giờ có cửa, các đầu nậu sẽ ôm hết ngay

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
3/6/16
705
1.277
93

Anh vận động để xin được giá 2~2.2tỷ/70m2 đi. Tôi đảm bảo đầu ra 100% cho anh liền. Khu này dưới 3 tỷ thì khối ông bập vào chứ ở đó mà đòi đập đi xây lại :))))

Hạng D
17/10/11
1.205
12.633
113
Anh vận động để xin được giá 2~2.2tỷ/70m2 đi. Tôi đảm bảo đầu ra 100% cho anh liền. Khu này dưới 3 tỷ thì khối ông bập vào chứ ở đó mà đòi đập đi xây lại :))))
Sao nhà nước ko nói đi đôi với làm, chuyển ngay sang NOXH mà lại đi bán đấu giá a nhỉ, hay NCS hay thế :D

Hạng D
1/4/15
1.307
2.384
113
Sao nhà nước ko nói đi đôi với làm, chuyển ngay sang NOXH mà lại đi bán đấu giá a nhỉ, hay NCS hay thế :D
3800 căn ko bán dc đem cho thuê 5t tháng cũng dc 20tỷ tháng, 200 tỷ năm, người dân có nhà thuê giá rẻ để ở thay vì để đội nắng dầm mưa, đất đai lãng phí, sao ko tính làm thất thoát ts kiểu này nhỉ, đúng là tiền nn nên ko ai quan tâm, dân cũng mua để đó y vậy thì bảo đầu cơ, ông tp còn đầu cơ ác hơn gấp 3800 lần :))