Hạng B2
15/6/07
298
10
18
53
CHà, xe này đồng chơi nguyên tấm hơi nhiều nghen, làm vậy vừa dễ sơn, vừa bền sơn hơn. Thợ đồng mần Kiểu này thơ sơn khoái chí lắm đây!
Gara Vy Truong nằm đâu vậy bác chủ?

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
354 Phạm Văn Bạch - Phường 15 Tân Bình đó bác.
Bác Sgman đang chạy xe gì zậy pác...? ^^
sgman nói:
CHà, xe này đồng chơi nguyên tấm hơi nhiều nghen, làm vậy vừa dễ sơn, vừa bền sơn hơn. Thợ đồng mần Kiểu này thơ sơn khoái chí lắm đây!
Gara Vy Truong nằm đâu vậy bác chủ?

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
lâu quá kô thấy pác Mig ghé em.. hong bt co giận gì em ko ta?
Em báo cho pác biết 1 tin zui... em lên chức ba hôm chủ nhật tuần trước :)
mig19farmer nói:
Khủng khiếp thật, không ngờ em này mục dữ vậy. Gara nhà bác vytruong làm đồng công nhận kỹ thiệt nha.

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
Chúc mừng bác vytruong nha.

Lâu bác không gặp em vì em còn nợ tiền bác nên tính trốn đến lúc nào bác quên thì em mới quay lại

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Ẹm có cái tật mau quên nhiều việc nhưng tập trung hết dzô để nhớ ai nợ mình khà khà...:D
mig19farmer nói:
Chúc mừng bác vytruong nha.

Lâu bác không gặp em vì em còn nợ tiền bác nên tính trốn đến lúc nào bác quên thì em mới quay lại

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
vytruong nói:
mig19farmer nói:
Khủng khiếp thật, không ngờ em này mục dữ vậy. Gara nhà bác vytruong làm đồng công nhận kỹ thiệt nha.

Chúc mừng gia đình vytruong nhé

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Em cám ơn anh Thanh,
:):):) :) làm ba cũng sướng he he mai mốt có đứa sai nó lấy cho ba cái cà lê 10... he he he
sjw nói:
vytruong nói:
mig19farmer nói:

Chúc mừng gia đình vytruong nhé

Tập Lái
11/3/11
16
0
0
www.otosaigon.com
Bác à, xe em từ Bắc muốn vào bác làm như vậy thì tốn bao nhiêu lúa vậy bác. À mà bác vẫn chưa gửi cho em cái logo sau của NiVa 1600 à

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Cái hôm đó em gởi cho pác bằng D. Vụ VNPT rồi mà ta... để em ra đóa check thử xem sao nha pác.
truongrauhp nói:
Bác à, xe em từ Bắc muốn vào bác làm như vậy thì tốn bao nhiêu lúa vậy bác. À mà bác vẫn chưa gửi cho em cái logo sau của NiVa 1600 à