Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
cái duy nhứt là bán lại nhanh thóc và giữ giá! còn đã là xe sang thì nó hư hỏng, bảo dưỡng chính hãng đắt đỏ như nhao
Em nhớ không nhầm, mấy em lexus chính hãng tại VN đều được hưởng chính sách bảo dưỡng miễn phí 3 năm hoặc 60,000 km (miễn phí công lao động và phụ tùng) tùy theo điều kiện nào đến trước.

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Nếu không quan tâm chuyện bán lại bị mất giá thì tầm tiền này người chơi sẽ làm con Porsche Panamera có phải đã hơn không!? Như mình cũng vậy làm con PP cho sướng, chỉ có ai tính kỹ quá hoặc cuồng thì múc con này. Mà nếu để ý thì con PP cũng không rớt giá nhiều sau thời gian sd nên như nhau tại sao lại chọn e này nhỉ?
mình cũng nghĩ như pác

• Like
Reactions: NiNooNa
Hạng D
26/3/07
1.128
417
83
Tp hcm
Nhìn sơ qua khoang lái thấy rối mắt quá, cơ mang nào là nút điều khiển..

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nội thất xe đẹp quá,giò nhìn nội thất mấy con Mer là chán nhất,riết càng nhìn càng chán,hết muốn mua mer...

• Like
Reactions: blackmagician
Hạng C
31/5/11
512
606
123
Nội thất xe đẹp quá,giò nhìn nội thất mấy con Mer là chán nhất,riết càng nhìn càng chán,hết muốn mua mer...
Em cũng thấy Lexus có bước tiến bộ vượt bật trong thiết kế nội thất, mặc dù ngoại thất theo em thì rườm rà Hàn xẻng quá nhìn không sang. Merc thì giờ tự dưng ngoại nội thất lại bắt đầu hơi rườm rà. Xe Đức em thấy Audi nội thất ngày càng tinh tế/sang.

• Like
Reactions: han tinh
Tập Lái
22/10/14
43
30
18
Con bmw 528 ben My co gia khoi diem la 50k, con GS 350 sport la 54k ma ve Vietnam,đều là xe nhập mà thánh Toyota có giá trên nóc. (2.6 tỉ và 3.8 tỉ). Vãi với thánh

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Em cũng thấy Lexus có bước tiến bộ vượt bật trong thiết kế nội thất, mặc dù ngoại thất theo em thì rườm rà Hàn xẻng quá nhìn không sang. Merc thì giờ tự dưng ngoại nội thất lại bắt đầu hơi rườm rà. Xe Đức em thấy Audi nội thất ngày càng tinh tế/sang.
Em thấy Audi từ nội đến ngoại đều ok,trước kia vô lăng em nó tròn tròn nhìn kỳ nhưng giờ làm nó vuông vuông nhìn rất đẹp,với lại nó thiết kế ngày càng nhìn sang chảnh...Chỉ có ghế da nó là nhìn hơi chán như Mer,ghế da thì BMW em thấy vẫn đẹp nhất trong 3 hãng...