Hạng F
3/10/15
10.868
13.378
113
Mình nhớ giá Mẹc C180 hơn 1 tỷ, ghế nỉ, số tự động, dvd 1 đĩa... Nhưng cái mâm xe là mâm sắt đục lỗ, tháo ốp mâm thì thấy nó xấu xúc phạm luôn kkk
Đúng rồi nhớ rõ ràng cái mâm kiểu taxi của nó! Giờ mấy chiếc bán lại sưu tầm nhiều con còn nguyên như thế

Hạng D
8/4/12
2.466
7.818
113
Chỉ có phụ nữ là hay thay đổi, đám đàn ông trước giờ vẫn chung thuỷ..chỉ thích gái 18-20. :D
Năm 25 tuổi, tôi đi con wave cà tàng, năm đấy em vừa tròn 20 tuổi, tôi ngỏ lời, em từ chối. Em bảo "em chỉ thích đàn ông thành đạt, đi oto chứ mấy thằng đàn ông đi con wave cà tàng ko thể nào lọt vào mắt em"
Năm 40 tuổi, tôi bước xuống từ con ếch cờ lát, vô tình gặp lại em trên còn phố nhộn nhịp. Em nhận ra tôi, mời nước tôi, tôi đồng ý. Sau đó em ngỏ lời "nối lại tình xưa" với tôi. Tôi từ chối. Em giận dỗi chửi tôi "anh đã thay đổi"
Oh khôngggg. Cả tôi và em đều ko thay đổi. Em vẫn thích đàn ông thành đạt, đi oto như ngày xưa. Còn tôi vẫn thích gái 20 như ngày xưa mà :p

Hạng C
15/1/22
861
1.279
93
48
Năm 25 tuổi, tôi đi con wave cà tàng, năm đấy em vừa tròn 20 tuổi, tôi ngỏ lời, em từ chối. Em bảo "em chỉ thích đàn ông thành đạt, đi oto chứ mấy thằng đàn ông đi con wave cà tàng ko thể nào lọt vào mắt em"
Năm 40 tuổi, tôi bước xuống từ con ếch cờ lát, vô tình gặp lại em trên còn phố nhộn nhịp. Em nhận ra tôi, mời nước tôi, tôi đồng ý. Sau đó em ngỏ lời "nối lại tình xưa" với tôi. Tôi từ chối. Em giận dỗi chửi tôi "anh đã thay đổi"
Oh khôngggg. Cả tôi và em đều ko thay đổi. Em vẫn thích đàn ông thành đạt, đi oto như ngày xưa. Còn tôi vẫn thích gái 20 như ngày xưa mà :p

Em ấy đã rất lucky vì tránh được anh!

Tập Lái
15/10/24
2
1
3
36
Còn trẻ măng mà chọn Altis thì cũng già dặn đấy :D
Thông thường chọn dòng này thì phải từ 40 tuổi trở lên
đây là đời 2022 trở về sau, còn đời 2022 trở đi ngoại hình option, còn nhiều hơn xe Hàn Bác ơi,

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
15/10/24
2
1
3
36
Cái hay của xe Hybird còn ở cái động cơ chu trình Atkinson, ví dụ ở tốc độ 70kmh, động cơ chạy ở Tua máy rất thấp (lắng tai nghe chứ không có đồng hồ tua máy), lúc này xe báo mức nhiên liệu tức thì khoảng 3 lít mấy, mà vừa sạc lại đầy cho Pin Hybird, motor điện sẵn sàn hỗ trợ tăng tốc ngay lập tức.
Thứ 2 là hộp số Ecvt, không biết toyota làm sao mà toàn bánh răng nhưng nó êm mượt hơn cả Cvt xài dây đai, nếu không tập trung lắng tai nghe tiếng máy xăng thì không thể biết nó sang số lúc nào.
Chính xác luôn mặc dù tên Ecvt , nhưng toyota altis hev không hề có đai hộp số, mà thay vào đó là các bánh răng, nên mình nghĩ hộp số xe sẽ rất bền, dẫn chứng là xe Hev toyota Prius có gần 30 năm vẫn chạy tốt,

• Like
Reactions: AeroInn