Hạng B2
18/2/21
285
401
63
30
Mệt là thời gian sạc. K cần bác phải móc. Tôi không anti, nhưng về mặt hạn chế là thời gian sạc. Bác cảm thấy thoải mái là việc của bác, tôi thấy bất tiện là ý của tôi.
Bác đã chia sẻ ý kiến lên đây thì phải chấp nhận là có người nói lại. Với logic vậy của bác tôi thấy chạy xe xăng bất tiện nhất là việc đi đổ xăng, rất khó chịu.

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng B2
22/11/20
448
11.245
93
Năm 2022 VN đăng ký mới 508k xe
Vin làm sao bán nội địa 20% số này mới đủ bù tiền trụ sạc

Hạng B2
12/3/22
209
279
63
33
Các trạm sạc của vinfast được xây dựng khá nhiều nhưng mình thấy ở thành phố Hồ Chí Minh taxi chạy điện cũng phát triển nhanh không kém, không biết vinfast có phân riêng trụ xạc cho taxi không, không biết các bác chạy xe điện vinfast có thấy được sạc điện cho xe tiện lợi chưa?
TP Hồ Chí Minh nó có mấy bãi sạc riêng cho taxi VinFast, hôm bữa có coi cái video review taxi anh tài xế có nói.

Hạng C
25/10/20
773
927
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Bác đã chia sẻ ý kiến lên đây thì phải chấp nhận là có người nói lại. Với logic vậy của bác tôi thấy chạy xe xăng bất tiện nhất là việc đi đổ xăng, rất khó chịu.
Chia sẻ ý kiến thì bình thường thôi. Nhưng tôi thấy bác trả lời không được bình thường. Còn về logic thì thời gian sạc không phải là vấn đề hay sao mà bác không chịu logic? Hiện tại hạn chế của xe điện là pin và thời gian sạc? Bác mới không logic rồi còn nói xăng đổ mệt? Logic ở đâu vậy bác?

Hạng B2
7/2/12
311
98
28
49
Ai thích xài xe điện thì xài đi , tội gì phải đi năn nỉ thuyết phục người khác xài , mấy a cuồng xe điện cũng rảnh h áng lắm , kêu người ta xài chung để tranh nhau trụ sạc hay gì

• Haha
Reactions: Mapu001
Hạng C
25/10/20
773
927
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Ai thích xài xe điện thì xài đi , tội gì phải đi năn nỉ thuyết phục người khác xài , mấy a cuồng xe điện cũng rảnh h áng lắm , kêu người ta xài chung để tranh nhau trụ sạc hay gì
Đúng đó bác. Mình không ghét bỏ gì xe điện, nhưng chỉ cần phản hồi trái chiều 1 phát là mấy ảnh xừng cồ lên. Chả hỉu luôn

• Like
Reactions: Kendu75
Hạng B2
30/9/17
295
316
63
38
Em ủng hộ Vinfast
Nhưng em cần biết đã có bao nhiêu trụ sạc đã hoàn thành trên kế hoạch 150.000 trụ kia
Bài viết này mông lung và ảo diệu về số liệu quá
VF bán niềm tin nên chủ tịch chỉ nói về những mục tiêu vĩ đại chứ không thích nói về những phương thức, những con số khô khan. Mọi khó khăn sẽ được giải quyết bằng sự quyết tâm, lòng tự hào mãnh liệt

• Like
Reactions: Tientrung02
Tập Lái
23/11/21
27
21
3
42
Tôi vẫn chờ công nghệ pin tối ưu hơn về thời gian sạc, an toàn còn hiện tại chỉ hợp cho ai nhàn nhã sạc ở nhà rồi đi chơi lòng vòng, đi xa thì hơi khoai có lẽ nhà giàu có cả xe xăng lẫn xe điện mới ổn