Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Chậm 1s nói:
Sao mà bồ kết cặp đèn trước quá đi, Bách ship về hả em?
Đúng rồi anh,bộ này em ship về cho bác ấy,bác ấy ở trên Đà Lạt,lúc rắp vào thợ trên đó ko biết gắn,cuối cùng em phải nhờ nhân viên của hãng GM cầu truyền hình trực tiếp để gắn vào,cuối cùng ok,và bác chủ rất hài lòng về giá và vẻ đẹp của em ấy :)
Nói chung đồ chơi Cruze hơn 1800 món e đều ship dc hết, nhưng ai đặt em mới ship anh ạ,nhược điểm là 2 tuần mới có,và ưu điểm giá rẻ,và chế độ bảo hành năm trở lên , một đổi một:)
Vquoc nói:
xe đẹp quá.bác bách khi nào ship cặp đèn trước nhớ ship cho mình 1 bộ nha.đèn sau chừng nào về vậy bách?
Bộ đèn thì tầm t7, cn tuần sau về tới VN ạ,đợt này nhiều hàng,phí vận chuyển tới 5 tr/chưa kể thuế má:(,đợt này nhiều hàng nhưng ko cũng ko nghĩ nó nhiều thế hic.
Mâm vỏ,lo xo ......đèn hậu ,tùm lum về hết, mỗi nắp capo thể thao phong cách Camaro lại bị rớt lại vì hàng bị lỗi, nó đổi lại :(

Hạng B2
16/6/11
132
1
16
39
GMFC_Đà Lạt
Kakaka em chup bang dien thoại em nên ko được đẹp lắm ạ... Option bên trong để tối về em post lên nhé.... Vợ 2 em giờ chỉ thiếu mỗi bộ mâm 18 thôi. Bodylip em hok hạ được vì đường trên em xấu lắm... Thanks AE và cảm ơn B nha...

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
1. Sao bác ở Đà Lạt mà biển Vũng Tàu????
2. Cho em gửi lời thăm em Trang uốn tóc nhoen

Hạng B2
16/6/11
132
1
16
39
GMFC_Đà Lạt
Kakaka hàng hiếm muhz. Em Trang nào bác poor? Hehe nhà em bê tông ứ cháy đâu... Bác Thịnh nhớ em gái ở Đàlạt hok . Xinh nhỉ em ấy nhắc bác miết... Ngon ngon a ấy thật thoáng ..... Hehehehe. Thanks AE nhé. Kakaka cháy nhà.