Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Em thấy trên trang này www.vinatravelcompany.com đăng rất nhiều hình ảnh của anh em trong các chuyến đi. Không biết các bác có hình đã được hỏi ý kiến chưa?
Thiển nghĩ, nếu đăng lên mà dùng vào mục đích kinh doanh thì phải có sự đồng ý của mọi người. Hay đây là sân sau của bác nào trong OS offroad?

Last edited by a moderator:
4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Em thiết nghĩ những hình ảnh này được đăng khi chính Vitrvel tổ chức các bác đi,
chứ các bác tư đi thì không đươc dùng, Nếu thành viên trong Vitrvel là thành viên trong os off road khi đăng tải thì cũng phải được sự đồng ý của trưởng đoàn, chứ nếu lạm dụng là thành viên os mà như gián điệp để lấy thông tin thì ko được ( đi và tham gia os vì mục đích kinh doanh )
Em trộm nghĩ:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Theo em biết đây là công ty của người bạn F1racer, mình không cấm việc sử dụng hình ảnh của OS, tuy nhiên cần có sự tôn trọng bằng cách nghi rõ nguồn hình lấy từ đâu.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
hôm qua tính đăng ký thử tour mà nghĩ lại thấy giá tour cao quá :D , đi tour bác Lơ sướng hơn. Mà em cũng chưa rõ họ sẽ lấy xe ở đâu ra nhiều như thế để tổ chức nhể .

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm bữa em có nghe thông tin lấy hình ảnh gì đó. Em cũng không quan tâm và cũng chẳng thèm xem vì không quan. Giờ mới biết ... để em liên lạc nói họ gỡ xuống hết mấy hình có các bác, nếu mình không hài lòng.:)
Không phải của em nhé các bác. Trước giờ vẫn tự tin chưa làm ăn, hay kiếm tiền nhờ hình ảnh OS, kể cả đăng bán cái xe trên OS đôi khi thấy cũng ngại...:). Nhớ có lần đăng bán con Civic, thấy dựa dẫm OS cũng nhục nên sau này sửa lại nói bán rồi ... sau đem ra bán cho lái cho nhẹ.:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Cũng tại em rảnh quá nên nhiều chuyện. Sáng ra gọi điện tính đặt tour cho mấy anh em trong công ty.
Xong mới hỏi: Ơ, sao có hình xe anh trên Wed bên em vậy?
Em NV hỏi lại: Thì bên em tổ chức đi nên mới có hình chứ

Bà mịa, trước giờ đi chơi có khi lào nghe lói là công ty du lịch tổ chức đâu. Bởi vậy em mới thắc mắc.
Còn nếu như của anh em trong hội em nghĩ mọi người chắc không thắc mắc làm giề.