T76
Tập Lái
29/3/11
3
0
0
lần đầu vào nên không biết phải trả lời ở đây không nữa! (lỡ không đúng các Pác thông cảm nhé!)

T76
Tập Lái
29/3/11
3
0
0
Các Pác ơi! Em bên công ty Vina Travel. Em có nhận được phản ảnh của Pác Hoan Le (đthoại: 0903087778). Pác Hoan Le có bảo rằng các Pác trong hội không đồng ý khi em up hình ảnh của các Pác. Em có xin lỗi và xin Pác Hoan Le cho phép em tiếp tục để những hình ảnh đó. Pác Hoan Le bảo mình hãy lên diễn đàn xin phép các Pác một tiếng.
Vì từ trước đến giờ em chưa hề vào diễn đàn (đây là lần đầu tiên. Em mới đăng ký nick cách đây khoảng 30 phút, và mằn mò mãi mới biết chổ để up bài lên) nên nãy giờ mằn mò mãi mới biết chổ để viết bài để xin lỗi và xin phép các Pác. Mà cũng nhờ Pác Hoan Le bảo em lên diễn đàn chứ không thôi thì em cũng không biết làm sao để vào diễn đàn được.
Các Pác ơi! Em xin các Pác cho phép em tiếp tục để những tấm ảnh đó trên website của em nhé! Em cũng rất trân trọng những tấm ảnh đó, em hứa với các Pác là em luôn luôn trân trọng những tấm ảnh đẹp đó và cũng luôn luôn trân trọng sự giúp đỡ của các Pác.
“Đánh người chạy đi chứ ai nở đánh người chạy lại” đúng không các Pác?!
Một lần nữa em xin lỗi các Pác và xin các Pác giúp đỡ em nhé.
Cảm ơn Pác Hoan Le đã bảo em lên diễn đàn để xin phép các Pác và nhờ vậy mà em đã biết cách up bài trên diễn đàn.
Hy vọng là qua những lời xin lỗi và xin phép chân thành của em thì các Pác giúp em và biết đâu sau này em có dịp diện kiến các Pác nữa!
Em cảm ơn các Pác trước nhé!

Last edited by a moderator:
T76
Tập Lái
29/3/11
3
0
0
Chào các Pác, em có trả lời ở trang 3. Các Pác xem qua dùm em nhé. (lần đầu vào diễn đàn nên em loay hoay mãi không biết chổ để up lên). Nick của em là T76. Cảm ơn các Pác.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
hatrangphat nói:
Nếu có khách đặt tour thì Cty Bác kiếm đâu ra xe mà làm chương trình cho khách????
Câu hỏi rất hay và thực tế :D

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
hatrangphat nói:
Nếu có khách đặt tour thì Cty Bác kiếm đâu ra xe mà làm chương trình cho khách????
chắc ra phan thiết thuê jip què chân của mấy bác rì sọt thôi ạ:D

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
chưa biết thế nào các bác nhể, vụ này hay đây. em thấy trong đó có cả XV nữa, k biết bác T76 thuê bên nào. đề nghị bác T76 lên tiếng đê!

Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Chắc là không thuê xe nổi đâu, thuê tài thì may ra...