Tập Lái
5/12/10
5
0
0
F1racer nói:
Em đặt 2 chỗ luôn nhé. Mà không biết con Altis của em có đu theo được không:D:D
Em thấy bảo là đóng tiền thôi không cho mang xe đi, 6 chai/ 1 suất. Bên đó bảo xe riêng không đi được những cung khủng như thế này, nếu đi thì công ty sẽ sắp xếp xe đời mới, có đủ 2 cầu, rồi tời rồi gì gì đó em cũng không biết. Công ty sẽ trang bị lều, võng, lo đồ ăn thức uống luôn :D

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Ủa vào đây xin lỗi rồi ma còn chưa tháo hình xuống nữa ta????

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Không nên chửi thề bác ơi, chẳng nhẽ ae mình với Cty này lại "xé vé đồng hạng "

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Hehe vui quá, em vừa được nhận tour kìa có bác nào đi với em không?

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
DINHCHUA nói:
Hehe vui quá, em vừa được nhận tour kìa có bác nào đi với em không?
bác cho anh em xem lịch tour đi bác . em bỏ chơi nhưng quyết theo bác phá xe chơi .

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
Có khi kinh doanh dịch vụ tour offroad kiểu Cty Vinatravel lại lời to đấy các bác ạ. Chỉ cần vài cái xe kiểu U-oát gì đó, kiếm cung đường rừng thuê máy đào đào mấy cái mương sâu khoảng...20 phân cho khách lái bấy bá, vọc sình là ok. Kiểu mua cá chợ về thả mương cho khách tham gia chương trình " be bờ tát cá" kiểu ở miền tây ấy.:D:D:D

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
xecatang nói:
Có khi kinh doanh dịch vụ tour offroad kiểu Cty Vinatravel lại lời to đấy các bác ạ. Chỉ cần vài cái xe kiểu U-oát gì đó, kiếm cung đường rừng thuê máy đào đào mấy cái mương sâu khoảng...20 phân cho khách lái bấy bá, vọc sình là ok. Kiểu mua cá chợ về thả mương cho khách tham gia chương trình " be bờ tát cá" kiểu ở miền tây ấy.:D:D:D
xe Uoat để đi được mấy cung bác nói thì ít nhất 200 chai nhá bác...Múc xác định giá giúp em với...để em làm mấy cái tỏu này kiếm cơm đi anh.

Tập Lái
12/4/11
12
0
0
kvl nói:
hay tập trung cả hội đăng ký 1 chuyến các bác nhể?
Bác cho em đăng ký 1 suất với ạ, chỉ 6TR mà được đi đào đất còn gì bằng. Tha hồ mà phá xe người ta không phải xe mình, lo gì phải sửa :D:D:D