Hạng F
5/3/05
8.716
75.535
113
đây
đáng lẽ có thịt trâu ăn (thịt trâu ngon lắm nhé), thì bác này lại chọn cách lao xuống vực :)

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
E ko hiểu bác này chọn cách gì kì !! 1 bên là mạng mình, 1 bên là mạng con trâu, bác ấy lại yêu...thiên nhiên mà lao mình xuống vực như thế =.=

Hạng B1
6/4/09
57
0
0
Chiếc xe Inn. bị đụng bể mông, dập đầu mà chẳng thấy túi khí đâu hết.

Nếu bác chủ xe 29Z 5591 (ở trên) sử dụng xe Inn. và tránh đàn trâu thì ... chắc gọi cho bác sĩ @Huy115 ở bệnh viện 115 quá.

gbl
Hạng B1
24/2/09
95
0
0
Phản xạ nhể. chứ không thì đạp phanh và ầm... cẩu luôn con trâu về mần...

Hạng B1
6/4/09
57
0
0
Các bác ơi, cho em hỏi 1 xí:

Xe bị tác động như thế nào thì túi khí mới bung ra? Có bác nói rằng xe bị đụng từ phía sau thì túi khí không bung ra - em chẳng hiểu, các bác nào biết hay có tài liệu về nguyên lý hoạt động túi khí chỉ để em tham khảo vớ.

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
62
Miền đất hứa
mấy ông in nhà toy thì kinh dị lắm. con người ta chết lòi ruột ra rồi túi khí mới từ từ giản nở vì có tác động quá mạnh, tốt nhất bác nào đi in thì lo mà mua ảo hiểm cả thân thể nữa kẻo mình sau này có mệnh hệ gì thì con cháu sau này còn có tiền tuất mà sống qua ngày.

Hạng D
9/1/06
2.616
13.031
113
HCM
cái này là phản xạ lái xe thôi, chẳng ai tài giỏi đến mức lúc đó xử lý nên có nên ăn thịt trâu hay không. Khi đánh lái, bác tài chỉ kịp suy nghĩ là như vậy sẽ an tòan cho xe & gia súc. Chứ có nghĩ là đánh lái xong rồi rơi xuống vực đâu.

Hạng C
24/3/08
980
41
28
vo voi con nói:
mấy ông in nhà toy thì kinh dị lắm. con người ta chết lòi ruột ra rồi túi khí mới từ từ giản nở vì có tác động quá mạnh, tốt nhất bác nào đi in thì lo mà mua ảo hiểm cả thân thể nữa kẻo mình sau này có mệnh hệ gì thì con cháu sau này còn có tiền tuất mà sống qua ngày.
Hinh nhu em chưa thấy xe In nào bung túi khí
trong thực tế, không biết có đúng không?

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
59
Camry 2.2 nói:
vo voi con nói:
Hinh nhu em chưa thấy xe In nào bung túi khí
trong thực tế, không biết có đúng không?

Các bác đi chưa đúng tốc độ và không đeo dây bảo hiểm thì cảm biến túi khí không hoạt động đâu nhé. Các bác đọc lại khuyến cáo của nhà sản xuất.
Hai yếu tố này ở VN hình như chẳng bác nào quan tâm.