Thảo Luận Chung Tranh luan voi xxx (cat lái)

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/9/14
85
58
18
Mấy thằng xxx học hoài vẫn dốt, Bác chủ cho xem khoản c điều 5 nghị định 171 vậy mà Chúng nó vẫn cứ giả ngu. Bọn này mà cởi áo ra nếu Em biết mặt mà đi ra đường là Em ủi nó liền (ủi bằng moto) cho tiền nó uống thuốc chơi.Đồ ..c...!!!

Móa! Có 1 bài này diễn hoài là sao ta? Chạy nhanh hơn xe bên trái là vượt phải, đường 2 lane phân cách bằng vạch đứt thì người ta muốn ra vô thì kệ người ta chớ? Miễn có xi-nhan đầy đủ, vậy mà nó nói anh quẹo ra quẹo vô là sai... Bọn này chuyên giở trò "cả vú lấp miệng em" để bắt mấy người k nắm rõ luật. Nghe cái giọng quen quá! Chính mấy thằng này cũng giở trò vượt phải với e đây mà

Mấy anh tải file WORD Luật GTĐB và nghị định 171.
Sau đó bấm Ctrl+F, ghõ từ khoá VƯỢT PHẢI coi có ra chữ nảo khg giúp em rồi mình tính tiếp.

• Like
Reactions: THANHKAP
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Em cười muốn lộn ruột khi khúc cuối thằng xxx nó cà lâm hahaha.. phải bác chủ dở điểm c khoản 5 điều 5 ra ngay từ đầu thì tụi xxx cứng họng :)
Đưa hết bài som cũng không hay bác à. Di đến đâu mình bình luan đến đấy :3danbanh:

Hạng D
7/6/11
1.323
517
113
42
Sau đó bấm Ctrl+F, ghõ từ khoá VƯỢT PHẢI coi có ra chữ nảo khg giúp em rồi mình tính tiếp.

Cài app iThong là có đủ, mà lỗi này anh em thường tra hay sao mà được pin lên đầu luôn í.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Đưa hết bài som cũng không hay bác à. Di đến đâu mình bình luan đến đấy :3danbanh:
Hố hố.. em khoái bác rồi đấy.. bềnh tễnh và tự tin.. đặc biệt thích cù nhầy vs xxx (em cũng hay làm vậy) hihi .. em bấm like 2 lần cho bác gòi á :p

• Like
Reactions: THANHKAP and Koviet
Status
Không mở trả lời sau này.