Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
RE: Triển lãm Beetle tại Malaysia

Trích đoạn: hcivic

Quá tuyệt bác ơi!Cho phép tui được save picture as vào ổ cứng để lâu lâu mở ra ngắm cho đã nhé,thanks bác Tutam!
Dân mình cũng không thiếu niềm đam mê và sáng tạo đâu các bác,chỉ tại còn quá nghèo không có nhiều tiền để mà chơi xe cho tới bến luôn mà thôi. ;)
Sửa một chút là đăng kiểm không cho, cảnh sát phạt thì sáng tạo với đam mê cái gì!!! Ngay cái chuyện xe mình sử dụng cỡ lốp mà hiện này gần như không kiếm ra nữa, muốn đổi sang loại lớn hơn, an toàn hơn và phổ biến hơn mà còn không cho nữa là .....

Hạng B1
4/5/07
62
0
0

Chào bác lc3triumph, nói thật với bác em là lính mới trong con đường nghiện ngập con bọ. Khổ nỗi, mấy chiếc xe em thích thì chủ xe khg nói được tiếng anh thành ra chỉ trao đổi vài câu xã giao rồi thôi, cách chơi con bọ của nước ngoài khác Việt Nam mình, do họ có đường cao tốc, không giới hạn tốc độ nên hầu hết xe đều được độ lại máy, không sợ đăng kiểm nên có thể độ tùy thích. Em nghĩ chắc là tốn không ít tiền.

Bác hcivic nếu bác thích, em còn rất nhiều hình em đã copy vào cd sẽ gửi cho bác 1 cái. Bác cho em số tel em alo bác ghé wa cty em lấy

Bác buglover: đồng ý 2 tay với bác, nhưng em vẫn muốn làm 1 chiếc thật đẹp. Chắc em sẽ đem chiếc xe em ra làm chuột bạch thôi, nếu không cho em chạy thì em để ở nhà ngắm vậy.

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Nhiều xe đẹp quá, nhất là mấy chiếc xe VW mà VN mình hay chạy làm xe cứu thương ấy, làm lại cứ như Limosin