Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
39
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Re:Triễn lãm Ironman dành cho các Off-Roader và thưởng thức Chivas!

Hix, hôm nay em đi triển lãm, nhưng hem có gì cả, nản :(... Chỉ được mấy em chân dài nhìn lóa con mắt thôi :D. Chờ tới ngày 4 biểu diễn Subaru xem thế nào

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

quexehoi nói:
Hix, hôm nay em đi triển lãm, nhưng hem có gì cả, nản :(... Chỉ được mấy em chân dài nhìn lóa con mắt thôi :D. Chờ tới ngày 4 biểu diễn Subaru xem thế nào

Chính vì thế bác Minh Giang phải mất hàng tháng kiếm các em chân dài. .để bù lại ..:D

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

otosaigon nói:
quexehoi nói:

Chính vì thế bác Minh Giang phải mất hàng tháng kiếm các em chân dài. .để bù lại ..:D

làm gì phải mất hàng tháng chứ. gọi là có ngay thôi. phải quen biết để lần sau có triển lãm thì hú cho dễ mà. bác cứ hỏi Minh Giang thì biết. :D

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Nhìn thằng cha F1 cười tít mắt trong cái lều thấy gét thiệt đó .cứ vầy sao Minh Giang bán nổi cái lều này đây ????

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

kyanh911 nói:
otosaigon nói:
quexehoi nói:

làm gì phải mất hàng tháng chứ. gọi là có ngay thôi. phải quen biết để lần sau có triển lãm thì hú cho dễ mà. bác cứ hỏi Minh Giang thì biết. :D

Vừa tuyển..vừa test nên nó mới lâu bác ạ.. :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

pigeon nói:
OS không sx được cái xe nào để bán, k sản xuất đc cái loa nào để độ....cho nên chiếm lĩnh trận địa Offroad của Autotech là chính xác rồi đó bác lơ, chúc OS ta ngày càng phát dương quang đại, hoành hoành tráng tráng...

p/s: Sao em không thấy xe anh em nhà FJ nhề??? Hay bác lơ dìm hàng???

Có đâu mà dìm bác ui :D

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44

F1racer nói:
Bác Tự xé đồ nói vậy chết em, em chỉ lên tham quan cái lều Ironman mua về gắn cho con Vàng anh thôi, xui rủi thế nào gặp mấy tay parapazzi chụp rồi bình loạn như vậy:(:(

gặp mấy cái lưỡi của os thì....
xui là ở chỗ đó đó bác.:D

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113

em mê chân dài :D