Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Mỗi lần kéo là em thu 1 xị, bác bannang 6 em 4, cứ vậy mà làm, bác muốn kéo bao nhiêu lần cũng được.
Khuyến mãi: Kéo 3 lần Free 1 lần nha, haha..

thuybinh nói:
đợt này đi có mec G có gì cho bannang kéo lo ghề cứ tới thui

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
KevinPAK nói:
Mỗi lần kéo là em thu 1 xị, bác bannang 6 em 4, cứ vậy mà làm, bác muốn kéo bao nhiêu lần cũng được.

thuybinh nói:
Tới lúc đó kéo toàn tập luôn á K ui, sợ nhìn thấy lầy là ngán luôn :D, đường này mà như năm ngoái thì em dự chã có sống cũng khó nuôi :mad:
Rút kinh nghiệm đợt trước, em xin ngủ lại trạm kiểm lâm 1 giấc rồi đi bộ tà tà vào cũng bắt kịp, lo giề...

EMMA JUDGE
8/2/06
163
0
0
TOY nói:
KevinPAK nói:

thuybinh nói:
Tới lúc đó kéo toàn tập luôn á K ui, sợ nhìn thấy lầy là ngán luôn :D, đường này mà như năm ngoái thì em dự chã có sống cũng khó nuôi :mad:
Rút kinh nghiệm đợt trước, em xin ngủ lại trạm kiểm lâm 1 giấc rồi đi bộ tà tà vào cũng bắt kịp, lo giề...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chuyến này em đi làm Chã cho nó máu. Quay lại biểu diễn qua cầu khỉ chạy tốc độ luôn nhé:D:D

Hạng B2
17/6/05
439
21
18
48
Noi gương Toy em đăng ký 1 xe M107.
@F1: làm chả thì lấy xe đâu mà biểu diễn, haha

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
otosaigon nói:
Rocket1349 nói:
otosaigon nói:
Danh sách xe hiện nay:
1-Triton: Maydau, tudoi, OS, ...
2-Mer G: Bannang (chuyến này bác Bannang rửa xe và thử Mer G luôn)..

3-Uoaat: F1racer + Rocket1349:D
4-Triton: KVL
5-Dmax: Huydmax
6-5 chiếc của Team Công Thành.
...
Ép oăn mới alo kêu em tét dùm con U oát này sẵn tiện phá xe luôn...Nể lắm em mới nhận lời

Giờ chờ cụ Lơ xét duyệt tư cách nữa là ổn:D
Sao F1racer bảo .. bác không có đủ tư cách ngồi lên cái xe ghẻ của bác ấy ??

Bannang nói:
Bác Lơ nói sai rồi nhé ! Xe F1 mà ghẻ gì bác ? Nó chỉ hơi...lác tí thui à .

Ơ...Thế à? Mịa...vậy mà f1 bẩu: " Thằng nào còn lợi dụng được thằng đó mặc nhiên có tư cách":D:)

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Thời điểm này em quá bận nên cho em đăng ký chân hên xui nhé :) . 25/8 cùng MBFC đi Đà Lạt nên lịch kín quá ...

Hạng B1
27/9/11
87
10
0
41
KVL nói:
Thời điểm này em quá bận nên cho em đăng ký chân hên xui nhé :) . 25/8 cùng MBFC đi Đà Lạt nên lịch kín quá ...
Ráng sắp xếp đi chuyến này đi KVL (để Mer G của bác Bannang có cơ hội kéo chứ), đà lạt thì sao bằng 7 tầng đc.

Hạng B2
4/2/08
265
6
0
www.nhakhoalananh.com
Em đi với nhé, em đang đi công tác usa nhưng mới vào được net là thấy máu me rồi, em đăng ký nhé. Pajero 3.5. Đành gác việc mua Mac pro để mua tời đi thác 7 tầng thôi. Không thể nhịn Mac được chứ không nhịn off được.