KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Congthanhaudio nói:
hôm bửa Em xe 1 em giống vầy biển NN kêu 110 ngàn vừa nghe xong Em

có chiếc 320 đời 2007 bán cỡ 90k nè bác. biển 50Z luôn nhé.

Hạng B2
23/7/10
291
309
73
e rất sẵn lòng nhưng lại ngại làm gián đoạn hành trình của các bác ạ.

Hạng D
11/12/09
1.039
31
0
Hôm qua Chef Cook Tú Đội đã xác nhận là thực đơn cho đoàn offroad kỳ này ngoài trà xanh 5 độ sẽ bao la hải sản, đặc biệt là tôm hùm dội chợ Tàu giá bèo... anh em chuẩn bị thêm thuốc phòng khi Tào Tháo rượt LOL

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Để chuẩn bị cho hành trình sắp tới, em xin lưu ý các vấn đề sau:

1-Tời xe: Các xe vui lòng trang bị tời xe trước khi khởi hành, vì dự kiến .. xe toàn phải chạy bằng tời.. :D

2-Bộ Đàm: Mỗi xe nên trang bị tối thiểu 1 đến 2 bộ đàm.

3-Cáp kéo xe và Ma Ni: Các xe vui lòng tự trang bị cáp kéo xe và ma ní..(xe nào mượn đóng phạt 5 xị)..

3-Công việc chả : Như đã thông báo, mỗi lần xe mắc lầy, chả mỗi xe phải xuống để hỗ trợ móc cáp..nhằm tránh tình trạng chả hỗ trợ nhiều xe, mất sức.. :D

4-Chuẩn bị giầy boot: do đường có thể gặp sình lầy sâu, nên chả cần trang bị giầy boot ..

5-Các xe phải tự trang bị thức ăn khô cho hành trình như mì ly, chả, bánh mì..v.v.. cho riêng xe của mình . Chuyến này Tú đội nếu có đi theo chỉ hỗ trợ nấu nước sôi cho đoàn, và các thức ăn khô lai rai khi cắm trại.

6-Đoàn xe sẽ bắt đầu khởi hành lúc 3:30 tại cây xăng khi vừa qua ngã tư Bình Phước, các xe vui lòng tập trung trước 3:30 ..

7-Bác Nhakhoalananh sẽ hỗ trợ đoàn trong việc Y Tế cứu thương ..

Phần nào thiếu các bác bổ xung giúp em .. :D

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
sau khi nhìn lại lịch xuất phát của bác Lơ em đã điện thoại kiểm tra các xe tham gia nhưng kết quả là hầu hết các xe tham gia chuyến tuần rồi không đủ thời gian để sửa chữa các hư hỏng cần thiết để tham gia chuyến tuần này.
em đại diện cho các xe đăng ký chính thức xin rút lui khỏi danh sách tham gia , thành thật xin lỗi anh /em và chúc đoàn có chuyến đi thành công , mang về nhiều hình ảnh đẹp .
hẹn gắp các bác ở chuyến đi sắp tới.

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
cực kỳ xin lỗi cả nhà; sáng nay em vừa họp đơn vị; do trùng ngày lễ nên lãnh đạo bắt trực ngày 19/8 (em đã cố gặp riêng năn nỉ mà k được), thế là tèo gòi. điện cho bà cả thì bà cả cằn nhằn vì đã đi mua đồ thực phẩm cho chuyến đi biết sao đây. đành lỡ hẹn các bác chuyến này. Làm lính khổ thật cứ lễ lạt là cấm trại với trực rất khó để đi. Rất mong các bác niệm tình tha thứ