Hạng B2
28/5/19
253
315
63
36
Việt Nam là thị trường bé xíu đối với ô tô, người tiêu dùng không có tiền nhiều nên có xu hướng chọn xe giá rẻ mà phải nhiều option, còn khoản ổn định thì không quan tâm lắm, thế nên xe Hàn lởm mới bán được. Tôi nhìn xe Hàn thấy tởm bm, ai dùng xe lâu năm nhìn thấy xe Hàn là bỏ chạy ngay.
Vd giá xe ở VN rẻ như Mẽo thì ô tô chạy đầy đường chứ ở đó mà không có nhiều tiền.
Xe Hàn hay xe gì bán ở Vn đều chả ngon như phiên bản bán ở EU, Mẽo, Nhật. Bác test xe Hàn nội địa thử xem có ngon đẹp hay không ? Ăn đứt lắp ráp lởm ở VN

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Việt Nam là thị trường bé xíu đối với ô tô, người tiêu dùng không có tiền nhiều nên có xu hướng chọn xe giá rẻ mà phải nhiều option, còn khoản ổn định thì không quan tâm lắm, thế nên xe Hàn lởm mới bán được. Tôi nhìn xe Hàn thấy tởm bm, ai dùng xe lâu năm nhìn thấy xe Hàn là bỏ chạy ngay.
Bác đừng nói thế. Sale xe Hàn nó vô ném đá giờ.

Tập Lái
16/9/20
11
3
3
38
Quảng cáo thô quá, cross nhìn thực tế cũng khá đẹp nhưng xe nhỏ, gầm thấp và ko xứng với số tiền bỏ ra. Tầm đấy làm con outlander đi thích hơn. Xe này để phụ nữ đi thì ok

Tập Lái
16/9/20
11
3
3
38
Hơn 900 đã lấy được Outlander 2.0 Pre. Dáng xe thanh lịch hơn, kích thước lớn hơn, treo sau ngon hơn, lại chở được 7 người trong tình huống cần chữa cháy ... Nếu ít tiền thì lấy bản thấp vẫn ngon hơn cross với mức giá tương tự mà ...
Hồi cross mới ra mắt còn thấy chút lăn tăn, chứ giờ thì em bắt đầu tỉnh ra rồi các bác ạ. Với mức giá vậy thì còn nhiều sự lựa chọn khác phù hợp hơn. Còn cross hiện tại giống như mấy con xe Hàn cách đây hơn 10 năm, cắt bớt những cái ít ai thấy nhưng khá quan trọng, và bỏ vào những cái có thể loè thiên hạ được, để tăng độ bóng bẩy ...
Chuẩn

Hạng B1
2/4/14
82
14
8
Bản HV em cà rốt này 3,7l/100km các bác ạ, thế lại chẳng ngon choét. Em có quen đứa bạn bên Nhật, thấy nó bảo Hybrid đi tiết kiệm xăng thôi rồi các bác ạ!

Hạng B2
26/4/14
64
10
8
Có TSS là ăn được vài ông đối thủ trong phân khúc rồi. Ý kiến cá nhân thôi các bác khỏi ném đá

Hạng C
12/5/14
66
11
8
44
Nói gì thì nói, em thấy em Cross này vẫn có nhiều ưu điểm, cái em thích nhất là nó tiết kiệm nhiên liệu, đi đường tắc trong nội thành mà có em này cũng ngon quá ấy chứ

Hạng B1
8/11/13
75
7
8
Nói gì thì nói, em thấy em Cross này vẫn có nhiều ưu điểm, cái em thích nhất là nó tiết kiệm nhiên liệu, đi đường tắc trong nội thành mà có em này cũng ngon quá ấy chứ
Em cũng thấy thế cụ ạ, căn bản cái thiết kế của em này cũng mượt, luồn lách cũng ok, tiết kiệm đc ối tiền xăng xe ấy chứ, e đi đường HN mà mua mấy con gấu gấu hơn thì xác định là vừa đi vừa bò trên đường

Hạng B1
17/12/13
81
5
8
Sao nhiều bác lại cứ auto chê ấy nhỉ? Quan trọng là trải nghiệm mà nhể? Cà rốt công nhận là trông bé hơn mấy anh em đối thủ cùng phân khúc nhưng so về trang bị thì ngon nghẻ 8 9 phần chứ cũng có thua anh kém em nào đâu mà các bác căng thẳng thế :))

Hạng B2
5/7/13
59
4
8
Sao nhiều bác lại cứ auto chê ấy nhỉ? Quan trọng là trải nghiệm mà nhể? Cà rốt công nhận là trông bé hơn mấy anh em đối thủ cùng phân khúc nhưng so về trang bị thì ngon nghẻ 8 9 phần chứ cũng có thua anh kém em nào đâu mà các bác căng thẳng thế :))
kệ thôi bác ạ :)) người ta vẫn bảo "nhỏ có võ" mà, em vẫn đang chờ Cross về đây :))