Hạng C
29/12/10
599
482
63
12h30 trưa, trời thì nắng, trong người thì uể oải + đang ... mắc toilet :D Vợ sai đi mua miến vịt NT Trực :) Chạy NT Thành hướng Q7-Q1, thấy bên kia đường lố nhố xxx đang chặn bắt xe máy chạy làn ngoài, em vừa chửi thầm trong bụng xong, ngó lại phía trước thì thấy 1 xxx mập ú, đen thui chỉ thẳng dùi cui vô em... Vừa tấp xe vô lề vừa (lại chửi thầm) "mịa! bị vịn đúng lúc oái ăm vậy trời".
Đang lui cui cất cái nón thì 1 xxx khác lí nhí : Chào anh!
Em : umh ...chào!
xxx : bắt đầu điệp khúc bla..bla quen thuộc... Anh đi sai làn, cho kiểm tra giấy tờ.
Em : đường này k có bảng phân làn anh à!
xxx : bla...bla.. Anh đi sai luật rồi, xe hơi làn ngoài, xe máy làn trong.
Em (trời nắng + đang ... khó ở, lẹ vọt cho rồi, tranh cãi dài dòng mệt mình chứ xxx đâu có mệt :p ) : anh nói vậy thì thôi lập biên bản cho lẹ mình đi cái nha.
Nói xong em lui cui lục cốp lấy giấy tờ, quay lại thì thấy 2 xxx đang thì thầm to nhỏ (chắc đang nói gặp thằng khó ... ăn cướp rồi,hihi...)
Em : giấy tờ đây anh.
xxx : Anh k có CMND, BH.
Em : CMND để trong xe hơi rồi, BH thì k có thôi anh cứ gộp chung lỗi mình đi đóng phạt luôn.
xxx cầm giấy tờ săm soi rồi hỏi : Vậy anh có nhớ...số CM k? :confused:
Em : nhớ chứ.
xxx : nhớ để ghi biên bản đó...
Em : Anh ghi lẹ lẹ giùm cái nha.
xxx tiếp tục điệp khúc nghe nhàm tai bla..bla : Anh làm ở đâu? Phòng nào? Mình cũng có thằng em làm ... Thôi mình nhắc nhở anh thôi chứ anh chạy vậy là sai rồi đó nha....
Em cừoi chán nản nói nhỏ nhẹ : Mình hiểu hết chuyện nhưng tròi đang nắng mình k muốn tranh cãi với mấy anh làm gì cho mất công. Vậy thôi mình đi nha!
xxx : vậy thôi anh ... đi đi...
Em ra xe thì thấy xxx tiếp tục thổi thêm 1 mớ xe, nhìn ngừoi dân luống cuống thấy cám cảnh thiệt! Lên xe rồ ga mới thấy thằng xe ôm ngồi đằng trước nãy giờ, may nói nhỏ nhẹ chứ nóng nảy nó ra nện mình rồi :D
Chạy về nhà hào hứng kể với vợ bị xxx vịn, vợ hỏi vậy nó phạt anh nhiêu?
Em : 5 xị...
Vợ : vậy để em.... đền cho anh
Em : :3dtangtraitim:
Cảm ơn tụi ăn cướp! :3dcuoi:

Hạng C
17/10/06
674
752
93
Hahaha, vợ cả đền gì mà bác e thẹn dzậy!? Quên mất cả tình trạng khó ở hihi

• Like
Reactions: fiorano.bui