Hạng D
14/8/11
4.204
89.931
113
Lạy cụ!!! giữa trưa mà cụ chỉ.. cạp nong... lừa con gái nhà người ta.. " cướp" luôn 5 ... xị... thì phải gọi cụ là ... "ông nội thènh cướp" đới!!!:3dup:

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Em vừa gặp đám ăn cướp này ngay chỗ cũ. Sau mấy bài quen thì hôm nay 2 xxx trẻ chơi thêm bài trù ẻo bị té xe, đụng xe :confused: (quân mất dạy thiệt!)
xxx : sắp tới đụng, té xe thì cũng sẽ gặp tui thôi. Chuẩn bị đi, sắp rồi đó....
Em : Tôi quen mấy bài của tụi anh quá rồi...
Mịa nghe nó nói chữ "sắp" làm em chột bụng nhìn xung quanh xem có thằng quần què, em nhầm, quần chúng nào k.... :p Chẳng thấy thằng nào hết nên em chẳng ngán.
Em : Giờ sao? Ghi biên bản k? Cứ ghi thoải mái, gộp lỗi k cmnd, k bảo hiểm luôn tôi đi đóng phạt luôn cho tiện.
Giở hết chiêu, bài mà k ăn cướp được nên thôi thòng câu "kinh điển" :
xxx : Anh làm đơn vị nào?
Em : làm ... bốc xếp ngay đây, sao?
Bực tức trả giấy tờ cho em. Em điên với 2 thằng mất dạy quá nên cầm giấy tờ quay mặt đi luôn, đ' thèm chào hỏi Đúng là loại cặn bã của xã hội thiệt!

Hạng B2
16/9/13
309
142
43
Bực tức trả giấy tờ cho em. Em điên với 2 thằng mất dạy quá nên cầm giấy tờ quay mặt đi luôn, đ' thèm chào hỏi Đúng là loại cặn bã của xã hội thiệt!
Sao bác chủ ko nói em làm nghề nuôi chó kiểng?

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Em vừa gặp đám ăn cướp này ngay chỗ cũ. Sau mấy bài quen thì hôm nay 2 xxx trẻ chơi thêm bài trù ẻo bị té xe, đụng xe :confused: (quân mất dạy thiệt!)
xxx : sắp tới đụng, té xe thì cũng sẽ gặp tui thôi. Chuẩn bị đi, sắp rồi đó....
Em : Tôi quen mấy bài của tụi anh quá rồi...
Mịa nghe nó nói chữ "sắp" làm em chột bụng nhìn xung quanh xem có thằng quần què, em nhầm, quần chúng nào k.... :p Chẳng thấy thằng nào hết nên em chẳng ngán.
Em : Giờ sao? Ghi biên bản k? Cứ ghi thoải mái, gộp lỗi k cmnd, k bảo hiểm luôn tôi đi đóng phạt luôn cho tiện.
Giở hết chiêu, bài mà k ăn cướp được nên thôi thòng câu "kinh điển" :
Em đã từng được nghe tụi xxx trù ẻo : anh về mặc váy đàn bà đi khi không đòi được em bánh mì.. !!
Mẹ điên em làm câu: các chú mới nên mặc váy đàn bà. Cướp tiền hay ngửa tay xin tiền lái xe thì mặc váy là phù hợp.

• Like
Reactions: mazda6.