qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
711
509
93
Rubber Chemical
em có ý kiến này( cố góp ko bi phạt )
* đi du lịch mà thuê công ty du lịch thì mất chất OS ,
anh em SH tự do với nhau quen rồi giờ có 1 người vào làm chương trình, dẫn đi...chán chết ( chắc gì làm hay hơn mình, nhiều khi còn phải chỉ lại nữa kìa ..hehe)
* đi có nhiều f1,bà cả thì BTC cũng mệt chết
<><><><>
vậy nên :
tùy từng đợt off sẽ trưng cầu tự đi hay thuê

Hạng D
23/12/10
2.789
26.312
113
tommyboy nói:
Em có ý kiến là ai sao em vậy ...hihi ( mắc công ko ý kiến thì bị phạt )
Ý kiến kiểu này cũng bị phạt nè ..có cũng nhu không

Đưa vào nội quy lun đi HT,
Em nghĩ mỗi thành viên phụ một tay thì chuyến đi sẽ tốt đẹp và đỡ vất vả cho BTC..cho dù có sai sót thì cũng là một kỷ niệm..
Em không tán thành thuê cty du lịch, nó dẫn mình đi như lùa vịt..
Em chỉ dám có nhiu ý kiến đó vì chưa bao giờ off xa với anh em:D:D:D:D ý kiến ý cò nhiều bị ném đá chit

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
tommyboy nói:
Em có ý kiến là ai sao em vậy ...hihi ( mắc công ko ý kiến thì bị phạt )
Boy tự giác đê nộp phạt đê nhá

Em cũng góp ý tí ko cũng bị phạt như Boy nha.

- Mỗi người có việc riêng nên tham gia off với Hội thường là tự nguyện ko nên chế tài, mà có chế tài thì chỉ áp dụng cho từng đợt off ( trể giờ, ko theo quy định đoàn....)
- Việc thu quỹ Hội em đề nghị tăng hơn so với 100k/năm (cụ thể bao nhiêu thì ae bóng bàn nhá) vì thực tế hôm nay quỹ ko còn để hoạt động.
- Việc ưu đãi cho BTC trong các kỳ off cũng ko cần thiết vì thật tình là nhạy cảm.
- Việc cưới hỏi, hiếu hỷ thì nếu chủ nhân có lời mời chính thức với Hội cũng nên trích quỹ tượng trưng và anh em nào tham gia thì bù thêm nhá.
Còn off bao nhiêu lần thì tuỳ mức độ máu lửa mà chém thôi (Hội có nhiều chém thủ lắm)
Em hết ạh!

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/11
1.127
4
38
nha trang... hien dang o HCM
em còn nhỏ nên hổng dám ý kiến gì hết hix. chỉ mong đừng có vụ chế tài nếu ko tham gia ah ;)) do nhiều lúc kế hoạch các bác đưa ra sớm quá em thì ham vui lăn tăn vào đk ùi đến lúc đi đùng cái em bị dính thi cử hix(em sv muh) thì cho tiền em cũng ko dám nghĩ ko như các bác đều đi làm cả có thể chủ động hơn tí. em là em muốn đi lắm lắm với hội nhà mình lắm á mà chưa có dịp haizzzzzzzzzzzzzzzzzz:(:(:(:(:(

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dạ em nghĩ vậy các bác ạ . không nên đưa hình thức phạt vào chuyện không đi off của Thành viên , chỉ khi nào người đó thấy thích hợp thì đi chứ nhiều khi không phù hợp hoặc không sắp sếp được , mà nếu đi đông đủ hết chắc cũng mệt cho ban tổ chim lắm à nha , ( còn chuyện em đi thì chắc 4 quý em đi hết 50 quý luôn rồi he he , tính luôn các quý nhỏ lẻ thứ 2 hàng tuần nhé he he )

còn chuyện thu quỹ thì em nghĩ nên thu mỗi thành Viên 200k thì ổn hơn các bác ạ , và sẽ thu vào dịp tất niên thì hay hơn , và sau đó thì tận thu nếu thành viên đó không tham gia tất niên .
còn giải tennit & Đá banh thì em nghĩ mổi năm OS cũng có giải rồi , còn phong trài thì anh em thấy rãnh lúc nào hoặc thích hợp lúc nào thì xào lúc ấy chứ không bắt buộc .

còn em nghĩ sẽ bắt thành viên mới đóng góp ken hoặc Chivas thì không nên , vì truyền thống em thấy bên hội Ford có ma nào chơi vui , đâu toàn là hội ăn nhậu chơi với nhau không à chứ không vui như KIA chúng mình người ta thấy vui thì mới xin tham gia , chứ nếu làm vậy chẳng khác nào như hội Ford .

rồi em xin tạm hết ở đây nói nhiều quá he he

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
e củng ý kiến như bác trung,k0 nên áp đặt ng mới tham gia fải đóng fí hội ken hoặc chivas thì ai mà dám vô nửa,để ngta tự nguyện đi bác ai thik cho hội mình thứ j thì mình nhận thứ đó,còn riêng vụ fạt chế tài e nghỉ bác đừng nên áp dụng kiểu chế tài ai k0 đi off bị fạt,nếu vậy ae chắc bỏ hết wa hội khác lun đó bác rocket ( đó là góp ý of e,e nghỉ ra j e sẻ viết típ )

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Em nghĩ chuyện chế tai hay phạt vì ko off cũng hơi ko hợp lý lắm , vi mỗi thành viên đều có công việc và cuộc sống riêng , nên chuyện off thì ko bắt buộc ợ
, còn chuyện off mà nhờ DV thì cũng ko vui đâu , AE mỗi người phụ chút cũng xong thui
, chứ để Ban Tổ Chym cực thì AE cũng ngại
, chuyện tiền quỹ thì 200k là ok vì em thấy quỹ ít quá nên tăng thêm dể hoạt động , thành viên nào tham gia KIAFC thì nên miễn vụ Chivas hay sinh tố Ken đi vì như vậy thì thì hơi phân biệt
P/s : em góp ý chủ yếu ko đóng phạt thui , chứ để siêu càm ràm nhắc nhở thì kỳ

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
@ Em thấy phí thường niên 200K là ok roài. kiaFC có 100 thành viên là có quỹ 20tr roài. Nhậu cóc ổi mía gim chắc cũng được