Hạng B2
2/11/20
123
73
28
Sao em lại thấy ngoại thất không bằng phiên bản hiện tại nhỉ.
Nhìn cái đuôi nó vuông vuông, dải đèn hậu nhìn nó thô và đểu đểu thế nào ấy, không tinh tế bằng bản hiện tại.
Khai thật đi, đang đi bản hiện taị? Tôi thấy cũng đẹp mà với lại khắc phục được đèn báo rẽ ổn hơn trước ấy nhỉ? Định làm bản hiện tại nhưng thấy e nó chuẩn bị ra nên cố gắn chờ thêm tí.

Hạng B1
25/3/14
87
153
33
Khai thật đi, đang đi bản hiện taị? Tôi thấy cũng đẹp mà với lại khắc phục được đèn báo rẽ ổn hơn trước ấy nhỉ? Định làm bản hiện tại nhưng thấy e nó chuẩn bị ra nên cố gắn chờ thêm tí.
Hehe... Em chưa với được tầm này, đang đi xe cỏ thôi bác. Cũng mong ước 1 chiếc rộng rãi như Carnival để cho vợ con nó ngồi thoải mái nhưng mà chưa đủ điều kiện.

• Like
Reactions: NhaNong
Hạng D
24/4/17
1.914
1.539
138
34
Sao ko ra mắt ấn độ hay mã lai, indo nhỉ..... mấy nước đó Kia ra là phải rẻ bèo mới bán được
Sing có mấy triệu dân chưa bằng sài gòn mà bên đó hạn chế xe cá nhân.... sáng đi chơi đường phố vắng tanh
Vna lâu lâu đưa mấy xe giá xe ở tt cao ngút về rồi so giá trong khi thu nhập thì bằng 1/ mấy chục của họ

Hạng F
3/10/15
9.869
12.158
113
Tiu thụ xe ở xăng ga pô nhìu hơn xứ vịt tất nhiên là phải ra mắt ở bển trước :rolleyes:
Má bán cái gì ở Singapore cũng không sướng bằng bán xe hơi nhỉ
Giá cao gấp đôi VN thì cả nước Sin phải quỳ

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng D
21/12/14
2.206
7.959
123
Má bán cái gì ở Singapore cũng không sướng bằng bán xe hơi nhỉ
Giá cao gấp đôi VN thì cả nước Sin phải quỳ
Uầy có hơn 700km2 nó hạn chế cũng phải. Còn xứ đông nào hơn 400 lần mà cứ như thế lầy thì ... :rolleyes:

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.869
12.158
113
Uầy có hơn 700km2 nó hạn chế cũng phải. Còn xứ đông nào hơn 400 lần mà cứ như thế lầy thì ... :rolleyes:
Đúng rồi nó 700km2 thì nó lên giá đó cũng có lý của nó.
Mà nước nó giỏi như thế.
Còn ông thánh khôn lỏi quê xích cổ đầy như ông đông nào, thì nước to hơn 400 lần mà làm giá như này thì quá nhảm.
Đông nào mà nhỏ lại 400 lần thì giá xe khéo tăng 400 lần so với giờ!

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Mình có xe nhà nào giờ tự chạy nhưng vừa rồi có việc phải thuê tài xế chở đi 2 chuyến, 2 tài khác nhau đều còn khá trẻ và mình thấy 1 điều này ko biết có đúng ko là các bạn chạy tài bây giờ rất thần tượng Canival, nói xe gì cũng quay lại Canival, so sánh xe gì thế nào lát cũng quay lại Canival và khẳng định nếu mua xe chạy dịch vụ sẽ ráng mua Canival :D
Với 2 bạn tài mình nói thì Custin, SantaFE , Ford EV thậm chí Ford Explorer đều ko có cửa với Canival.
Mình có nói Sienna thì 2 bạn cũng ko đánh giá cao lắm
Mình hỏi sao thì các bạn nói nhìn nó đẹp với chạy nó sướng
Trong đầu mình có nhiều suy nghĩ quá mấy fen

Hạng D
21/12/17
1.782
2.744
113
40
Ủa? Giàu có và thông thái như bọn Sing mà chúng nó cũng chịu đi xe Hàn Xẻng nữa sao? Lạ thay!

• Haha
Reactions: thichmexe