Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Lo cho vợ 2, chi nhiều tiền. Vợ lớn bực mình cho nằm võng luôn chứ mà Tết nhất gì...hihi

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
hôm trước đậu xe sát ra hàng rào, trộm nó vặt mất cái logo đấy đấy. Ức chế không chịu được.
Em cũng bị rồi.
Con mẹ nó bẻ mất cây cờ Mer cắm ở capo.
Mà bẻ gãy còn cái đế lại thì có bán được đâu?? Chắc là bọn khốn phá.
Nhân tiện hỏi bác luôn là cái logo cây cờ Mer cắm trên nắp là thứ duy nhất bên ngoài xe hơi mà làm bằng thép hả bác, chứ còn logo thể thao gắn lưới tản nhiệt hay logo áp sau đuôi hay logo áp nằm trên capo em thấy đều bằng nhựa sơn cả

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Mer trong hình nhìn đẹp quá, mê kiểu Logo hình sao 3 cánh năm nào cũng thế. Trông nó yêu làm sao :p
Đồng fan đây rồi. Em là em chỉ mê cái logo cây cờ cắm nắp của Mer thôi.
Mấy cái logo khác to xấu và cũng kém phong cách hẳn.
Logo cây cờ bị nguy hiểm cho người bị tông nên nó dần không còn được làm.
Buồn

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Em cũng bị rồi.
Con mẹ nó bẻ mất cây cờ Mer cắm ở capo.
Mà bẻ gãy còn cái đế lại thì có bán được đâu?? Chắc là bọn khốn phá.
Nhân tiện hỏi bác luôn là cái logo cây cờ Mer cắm trên nắp là thứ duy nhất bên ngoài xe hơi mà làm bằng thép hả bác, chứ còn logo thể thao gắn lưới tản nhiệt hay logo áp sau đuôi hay logo áp nằm trên capo em thấy đều bằng nhựa sơn cả
đúng rồi đó bác, em cũng không ngờ là cái đó lại làm bằng thép, chắc nụi à, mà nó kết nối bằng 2 cái chân cắm kiểm plug and play nên bọn trộm nó bẻ phát là rút lên được. em bị 2 lần rồi, ức chết thiệt chứ, có cái logo nhiu tiền đâu cũng nhảy cho bằng được.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B1
9/3/16
81
106
33
37
đúng rồi đó bác, em cũng không ngờ là cái đó lại làm bằng thép, chắc nụi à, mà nó kết nối bằng 2 cái chân cắm kiểm plug and play nên bọn trộm nó bẻ phát là rút lên được. em bị 2 lần rồi, ức chết thiệt chứ, có cái logo nhiu tiền đâu cũng nhảy cho bằng được.
ý bác nói cái logo ngay đầu mủi xe trên nắp capo hả?

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Ủa khoan bác Trác, sao hôm nọ em đổi logo từ cái huy hiệu áp vào nắp capo thành cây cờ Mer,
thì em phải mở nắp capo lên rồi mới gắn vào được mà
Như vậy không có cơ sở để gã ăn cắp có thể lấy ra được mà không mở capo
P/S: cái cây cờ mà phần đế có hoa văn xanh xanh như trong hình, sao em thấy mua ở ngoài họ bảo là không chính hãng, còn loại cây cờ mà phần đế không có hoa văn mới là của hãng.
Xe xuất xưởng em cũng thấy rõ là loại không có hoa văn ở đế cờ.
Trong khi loại có hoa văn thì đẹp hơn hẳn.

Tập Lái
16/1/24
2
1
1
36
Quan trọng nhất là chuẩn bị tiền anh nhỉ :) , mà mọi người kiểm tra đăng kiểm, mấy nay em thấy nhiều xe tới hạn nên khá đông