Hạng B2
13/10/11
224
12
18
44
Xe số của Honda mà có fi chạy rốc máy lắm. Phải trả số liên tục ko thì nó gõ xú pháp kinh. Mà phụ nữ chạy xe là cứ để số 4 kéo thôi. Chắc được 2 năm là phải rã đầu thay xú páp !
Vậy ak bác, con đời trước không biết có FI không nhỉ?

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
48
Vietnam
Xe số của Honda mà có fi chạy rốc máy lắm. Phải trả số liên tục ko thì nó gõ xú pháp kinh. Mà phụ nữ chạy xe là cứ để số 4 kéo thôi. Chắc được 2 năm là phải rã đầu thay xú páp !

Nếu dầu nhớt mà ngon lành thì làm gì đến nỗi hở bác.
Em kinh nghiệm cho thấy động cơ mà bền là các loại chất lỏng phải ngon.
Giờ mà xe số thì có lẽ Future Fi đang chiếm ưu thế rồi.

Nhưng nhìn chiếc Dream thì ko thê mê nổi! :(

Hạng B2
11/3/13
258
13
18
Xe số mà nữ chạy cứ số 4 mà chạy thì con nào chả rốc máy . Mà nhiều phụ nữ chạy đề máy lên về ngay số 4 chạy mới khủng. Xe nào cho bền

Hạng B2
11/3/13
258
13
18

Em đồng quan điểm với bác, xe bền hay không cũng phần do người sử dụng. Nữ hay nam mà cứ xe để chạy không thay nhớt bảo dưỡng thì có tốt mấy cũng không chịu nổi.

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Nhìn cái mặt đồng hồ đời này thiết kế lại nhìn chuẩn hơn mấy con Fu Neo hay Fu X. Đời trước chơi toàn đồng hồ điện tử nên tạch 1 cái hư là không có cái thay. Giờ chuyển qua cơ hết nên vừa chính xác vừa bền hơn.
Future FI có động cơ 4 kỳ, SOHC, 125cc mạnh mẽ, ổn định cùng hệ thống làm mát bằng không khí, giúp tối ưu hóa khả năng tăng tốc, tiết kiệm nhiên liệu và bảo vệ môi trường. Đi con này ăn xăng như ngửi chả lo nhỉ

Hạng B1
22/4/11
95
6
8
43

Chạy Honda thì quá yên tâm rồi bác ạ :)

Hạng B2
23/3/13
161
6
18
Future FI có động cơ 4 kỳ, SOHC, 125cc mạnh mẽ, ổn định cùng hệ thống làm mát bằng không khí, giúp tối ưu hóa khả năng tăng tốc, tiết kiệm nhiên liệu và bảo vệ môi trường. Đi con này ăn xăng như ngửi chả lo nhỉ
Xe số của Honda thì tiết kiệm số 1 rồi, hơn nữa Future Fi 125cc này thiết kế phun xăng điện tử nên càng tiết kiệm xăng, giờ xăng tăng giá đi xe số cũng là cách tiết kiệm chi phí

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Giá xe Future 2016

• Bản chế hòa khí (không có FI), vành nan hoa, màu Xám – Ghi đậm và Đen – Ghi Đậm: 25.500.000 đồng (đã có VAT).
  • Bản FI, vành nan hoa, màu Đen – Đỏ, Đỏ – Ghi đậm, Nâu – Vàng, Đen: 29.990.000 đồng (đã có VAT).
  • Bản FI, vành đúc, màu Đen – Đỏ, Đỏ – Ghi đậm, Nâu – Vàng, Đen: 30.990.000 đồng (đã có VAT).
Có đến 3 giá có cả không có FI và có FI. vành đúc nhìn cá tính mạnh mẽ hơn nhiều

• Like
Reactions: valentineNP