Hạng F
2/3/14
12.228
128.243
113
Chào các bác, lại là em đây.
Cách đây 4 năm em có đăng bài hỏi mua nhà tại Thủ Đức và được sự tư vấn của các bác mà đã mua được chỗ ở ưng ý.
Nay em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư tại quận 2 có 3 phòng ngủ và khoảng giá loanh quoanh 3 tỷ.
Vị trí: Càng gần new city càng tốt vì em đang làm việc gần đó. (New city giá cao quá em không với tới).
Rất mong sự tư vấn của các bác.

View attachment 2875163*Ảnh minh họa
3pn 3 tỷ để ở thì tìm các loại An trong An Phú An Khánh như An Khang, An Hoà, An Lộc, An Khánh, An Phú là ở được, yên tĩnh, vắng vẻ, khu dân trí cao, rất gần New City. Nhà cũ, tầm 10 năm, thiết kế cũ. An Khang chắc tầm 3.5 tỷ còn An Hoà An Lộc chắc cỡ 3 tỷ. Còn nhà mới dưới 5 năm thì vô phương giá này. 3pn gần new city mà mới dưới 5 năm thì bét nhất cũng 90m2 x 60 tr/m2 = 5.4 tỷ trở lên. Phím tên chung cư Tự gúc trên BDS.com để tìm cụ thể môi giới q2

• Like
Reactions: caibantron
Hạng C
7/3/17
674
14.102
93
Cách đây 4 năm em có đăng bài hỏi mua nhà tại Thủ Đức và được sự tư vấn của các bác mà đã mua được chỗ ở ưng ý.
Nay em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư tại quận 2 có 3 phòng ngủ và khoảng giá loanh quoanh 3 tỷ.
Vị trí: Càng gần new city càng tốt vì em đang làm việc gần đó. (New city giá cao quá em không với tới).

ok nhất là TDC Bình Khánh, Lô C, D nhưng Giá nhà trống 3PN khoảng 3.6 tỷ

Hạng F
2/3/14
12.228
128.243
113
ok nhất là TDC Bình Khánh, Lô C, D nhưng Giá nhà trống 3PN khoảng 3.6 tỷ
tái định cư giá này mua bên an phú an khánh nhà thương mại chứ nhà tái định cư bình khánh chả bao giờ ra sổ được. nhưng chỗ này đi bộ qua new city theo yêu cầu chủ thớt

Hạng C
7/3/17
674
14.102
93
tái định cư giá này mua bên an phú an khánh nhà thương mại chứ nhà tái định cư bình khánh chả bao giờ ra sổ được. nhưng chỗ này đi bộ qua new city theo yêu cầu chủ thớt
có Sổ sẵn mà

Hạng B2
29/4/15
302
1.780
103
36

Screc 2

• Like
Reactions: saigonbanme