Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Lexus là thương hiệu xe sang, à anh đi xe sang thì anh phải nhiều tiền.
Mua Lexus nó ko còn là nhều tiền mà là anh dư tiền rồi, hư hỏng thì bỏ tiền sửa chửa ko thì mua gói bảo hiểm thượng đế của Lexus.
Đi Lexus mà lo nghĩ vụ cam 360 độ này nọ để xe ko va quẹt thì anh chưa đủ đẳng rồi, hãng họ thừa biết nhưng nếu gắn cam 360 anh chạy ko va quẹt hư hỏng gì như Toyota thì lấy thêm tiền của anh kiểu gì :D
Hay quá bác.
Công nhận mua Lexus thì không phải là nhiều tiền mà là dư tiền!

Hạng D
10/6/10
1.417
1.237
113
Xe này phía trước không có tẩu. Chỉ có 2 cổng USB mà lại có cái nắp giả gỗ đậy ở trên. nếu mà cắm USB thì không đóng nắp gỗ lại được, dây lòng thòng.
Chắc ý bác chủ thớt là vậy.
2 USB này là để nối Android or Carplay chứ không dùng bluetooth.
Chỉ có thể cắm tẩu ở hàng sau thôi.
Thấy thiêt kế xe nay rắc rối quá. Có cái Cam 360 và rèm kéo tay che nắng hàng ghế sau cũng cắt, kém cả camry 2.5 Q.
Mấy dòng này chắc có gương chống chói tự động hết nhỉ. Nếu có thì mua cái giắc cắm lấy điện từ giắc gương, ra cổng nguồn của cam hành trình thôi. Như này trên ebay có bán, mấy trang aliexpress chắc cũng có.

Tư vấn gắn camera hành trình cho Lexus ES 250 2022 không ảnh hưởng tới bảo hành

• Like
Reactions: panasonic
Hạng F
16/7/15
6.298
25.193
113
mua lexus thì chắc cũng bị hãng,... chặt chém 1 mớ rồi;
thôi thì đưa cổ cho cắt thêm phát nữa: gắn cam hành trình, .... tại chổ mua luôn cho xong chuyện.

• Like
Reactions: panasonic and Osin
Hạng F
16/7/15
6.298
25.193
113
Mấy dòng này chắc có gương chống chói tự động hết nhỉ. Nếu có thì mua cái giắc cắm lấy điện từ giắc gương, ra cổng nguồn của cam hành trình thôi. Như này trên ebay có bán, mấy trang aliexpress chắc cũng có.

View attachment 2657683
câu/móc dây thì mất bảo hành chắc cú luôn - ít nhất là ngay chổ cái gương.
cứ dấu dây USB ở trần xe, qua cột A, qua hộc đồ rồi thả vô cổng mồi thuốc là không sợ vi phạm.

Hạng C
21/7/20
861
10.179
93
hỏi sale giờ anh gắn luôn ở đại lý có mất bảo hành không, ko thì làm cam kết rồi triển :)
tui đi xe hèn nhưng thấy mấy vụ gắn mà đi lung tung mất thời gian, kêu ku sale hỏi giá mấy món cần mua đại lý có không (không có thì bọn nó củng tự mua về dc thôi), rồi triển :D
Còn mấy cái dòng sang thì ko rành :D

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Bác cứ mạnh dạn làm luôn cái 360 độ luôn. Đằng nào trục trặc hãng cũng kiếm cớ để từ chối bảo hành ah, o đâu ko biết chứ VN nó là thế đó, bán dc rồi là bỏ mặc chết ráng chịu

Hạng B1
10/4/17
78
68
18
38
Tư vấn gắn camera hành trình cho Lexus ES 250 2022 không ảnh hưởng tới bảo hành

Bác xem con cam VAVA Dash của Mỹ này. Em đang dùng thấy rất tiện, nguồn của nó cắm tẩu 12V nên ko phải đấu nối gì vào hệ thống điện.