Hạng B2
18/6/09
145
789
93
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Bác cho em hỏi mạng thổ khảm thủy thì nên đi xe màu gì ? em đang đi xe màu xanh lợt không biết có ok ko ?

Tập Lái
19/9/12
15
0
0

bác cho em hỏi, em sinh năm 90, nên chon màu xe, loại xe rì hở bác?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.650
113

mr_soros nói:
bác cho em hỏi, em sinh năm 90, nên chon màu xe, loại xe rì hở bác?
1990, 1991, 2050, 2051, 1930, 1931: Lộ bàng thổ (Đất giữa đường)
Mạng Thổ thì màu Hỏa là tốt 1, màu Thổ là tốt 2, màu Thủy là tốt 3.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/6/12
15
1
0

Màu xe cũng quan trọng và số xe cũng quan trọng không kém ^^, đặc biệt theo em biết thì người Hoa họ không thích lấy số bù, em thì chỉ thích 2 màu là màu trắng với màu đên thôi.

Hạng B2
25/7/09
341
2
18
Hồ Chí Minh
www.dynavin.vn

Mấy bác cho em hỏi em là nam sinh 03/04/1985, em chạy xe màu xanh dương - trắng (xanh nhiều hơn trắng), vậy có ổn không ạ? Đúng ra em thấy mệnh em là Kim thì vàng là tốt nhưng vì vàng chói quá. Ai rành về vấn đề này giúp em với. Vì em rất thích màu xanh dương. thx all

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

tphuocthai nói:
hocap nói:
1 Phút dành cho quảng cáo a
Hiện tại mình đang kinh doanh bảo hiềm phi nhân thọ : Xe máy xe ôto , hàng hoá nhà xuởng và BH sức khoẻ của Công ty bảo hiểm dầu khí . ( PVI )
Vậy bác nào có nhu cầu gì về BH xin vui lòng gởi mail cho mình : [email protected] hay PM số DT duới chữ ký nhé
XE máy , xe oto trách nhệim dân sự mình bán và cấp tại nhà ạ .
Thanks all
Quảng cáo có hiệu quả. Mợ mail cho em Xe Hyundai i30cw 2011. Email [email protected]

Cảm ơn em , vui lòng kiểm tra mail nhé , dao này ít vào trang này nên kg biết em đề nghị gởi thông tin .
Bạn Bạch tuoc Paul đã trả lời rất đúng rồi , nhờ bạn theo dõi cặp nhật thông tin và trả lời giúp chi nhé
Trang này lúc nào cũng có 11.12 nươời xem nên em lưu ý giúp chị với nhé .

Hạng B1
19/7/12
62
0
6
49
Sweethome

Bạn hocap cho mình hỏi, mình sn 1975, đi xe màu đỏ đô có hợp ko. Tks bạn

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.650
113

chúc mừng My2doll, thế hệ sinh ra và lớn lên dưới sự lãnh đạo của Đảng...
Người sinh 1915, 1975, 2035, có Ngũ hành năm sinh là Đại Khê Thuỷ (có nghĩa là Nước khe lớn)
Mạng Thuỷ thì màu Kim là tốt 1, màu Thuỷ là tốt 2, màu Hỏa là tốt 3.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.650
113

tubui11 nói:
Mấy bác cho em hỏi em là nam sinh 03/04/1985, em chạy xe màu xanh dương - trắng (xanh nhiều hơn trắng), vậy có ổn không ạ? Đúng ra em thấy mệnh em là Kim thì vàng là tốt nhưng vì vàng chói quá. Ai rành về vấn đề này giúp em với. Vì em rất thích màu xanh dương. thx all
Người sinh 1985, Ất Sửu, có Ngũ hành năm sinh là Hải Trung Kim
Mạng Kim thì màu trắng là tốt nhưng xanh dương thì không, làm giảm sinh khí, cực chẳng đã thì đành chịu chứ sao bây giờ
Trang trí trong xe thêm vật màu Vàng, Nâu để được Tương Sinh (THỔ sinh KIM): đeo đá Sapphire vàng, Canxedon nâu, Thạch anh mắt hổ, Citrine...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/7/12
62
0
6
49
Sweethome

Hoho mình cũng tự chúc mừng mình vì lỡ đc sinh ra ở xứ thiên đường này đó bạn btpaul. Tks bạn nhìu đã tư vấn cho mình. Vậy mình đi xe đỏ đô là ổn rùi ha bạn. Chúc bạn 1 ngày tốt lành.