Hạng C
9/1/15
586
3.818
93
HCM
Nhà em 4 người (ông bà và 2 vc) đều mạng hỏa, thằng con thì mạng thủy, cơ mà em thích màu trắng thì có sao ko ạ?
Nếu theo Ngũ hành thì chủ khắc xe, mua xe trắng thì xe dễ bị hư hỏng, trục trặc :)

• Like
Reactions: hunterAXN
Hạng C
9/1/15
586
3.818
93
HCM
Cám ơn bác, cơ mà con xe máy của e màu trắng chạy gần 7 năm lại chả bị gì mấy :)
Thì vậy, em chỉ nói theo tuơng quan ngũ hành thôi mà, chắc gì đúng 100%, vấn đề là ai quan tâm và tin thì làm theo thôi, chứ chả ai dám tuyên bố chính xác đâu :)

• Like
Reactions: hunterAXN
Hạng B1
14/4/15
50
28
8
37
Thì vậy, em chỉ nói theo tuơng quan ngũ hành thôi mà, chắc gì đúng 100%, vấn đề là ai quan tâm và tin thì làm theo thôi, chứ chả ai dám tuyên bố chính xác đâu :)
Cám ơn bác, em thì chả bao giờ tin mấy yếu tố tâm linh cả, mình chạy cẩn thận, chăm sóc xe thường xuyên là ổn. Cơ mà vợ cả em thì ko như thế, nhất quyết ko cho lấy màu trắng, em thì lại ếu thích màu xe nào ngoài màu trắng mới đau :(

Hạng C
9/1/15
586
3.818
93
HCM
Cám ơn bác, em thì chả bao giờ tin mấy yếu tố tâm linh cả, mình chạy cẩn thận, chăm sóc xe thường xuyên là ổn. Cơ mà vợ cả em thì ko như thế, nhất quyết ko cho lấy màu trắng, em thì lại ếu thích màu xe nào ngoài màu trắng mới đau :(
Em nghĩ bác thích thì cứ nhích đi, màu trắng thì mình khắc xe chứ xe nó không khắc mình mà, chơi luôn cho nóng :)

Hạng D
7/7/14
1.211
1.164
113
Chị chủ giúp em với, em chuẩn bị mua xe rồi. Em sinh năm 1990 mạng Thổ khảm Thuỷ. Em lấy màu vàng cát cỡ hợp ko ah? Và thêm lựa chọn màu xanh dương ghi. Màu nào hợp với em ạh. Thanks chị chủ

Hạng B2
8/8/15
361
1.327
93
Chị chủ giúp em với, em chuẩn bị mua xe rồi. Em sinh năm 1990 mạng Thổ khảm Thuỷ. Em lấy màu vàng cát cỡ hợp ko ah? Và thêm lựa chọn màu xanh dương ghi. Màu nào hợp với em ạh. Thanks chị chủ
theo củ hành (hay ngủ hành gì gì đó) thì :
Bạc > Trắng > Đen > Xanh dương

Hạng D
7/7/14
1.211
1.164
113
Màu vàng cát không hợp rồi, vậy màu xanh dương là hợp nhất phải không bác? Thanks bác ạh