Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
thấy căn hộ này đang được chú ý nhiều lắm, nhất là khoản cho vay hỗ trợ trong gói vay 30K tỷ nữa đấy.

Hạng B1
8/3/14
80
6
8
nếu ra Thủ Đức thì có nhiều dự án đang thực hiện lắm đấy, sunview tower đang xây dựng và đang gọi bán đấy bạn ơi, ông hỏi xem được tư vấn thế nào rồi quyết đinh.

Hạng B1
11/4/13
57
2
8
tầm trung là bao nhiêu??? Giờ đang nghèo nên k biết trung là như thế nào nữa..hahaa

Hạng B2
12/3/13
144
8
18
hoangyen79 nói:
tầm trung là bao nhiêu??? Giờ đang nghèo nên k biết trung là như thế nào nữa..hahaa
nghèo mà cũng hóng mua nhà mua cửa thế em nghĩ bác nghèo trong số những người giàu :))

Tập Lái
11/10/13
29
0
1
Thế bác thử xem căn hộ Emerald ngay ngã tư Thủ Đức của bên em đi ạ, giao nhà cuối tháng 5 tới, nhà đã hoàn thiện gần xong rồi mà giá chỉ tầm 14tr (cả VAT).

Tập Lái
24/4/12
31
1
6
PhucQuang nói:
Dự án này bao nhiêu tầng, bây giờ xây tới tầng 3 khi nào xong để có nhà?

Em thấy người ta bảo là trung bình 18 tầng, tổng cộng 4 block với hơn 1600 căn đấy. Bác muốn xem tiến độ hiên nay thì lên nhờ bác google nhé :D

Tập Lái
27/3/14
19
0
1
phuong37 nói:
Cảnh ở rể ngán lắm chú ơi, xóm nhà tui có 1 chú cũng cưới vợ về ở rể đc 2 năm thì bứt xô, không chịu nỗi đi mướn nhà ở riêng rồi dành dụm tiền mua nhà :D
Đúng đó, đến phụ nữ lấy chồng còn ko muốn ở với nhà chồng nói chi đến ở rể, ko đủ tiền thì lo đợt đầu rồi vay thêm mua căn chung cư nhỏ ở, là của mình cũng thoái mái hơn, chứ lúc nào cũng thấy gò bó bức bối thì tâm trạng đâu mà cày cho nổi bác nhờ ;))

Last edited by a moderator:
Tập Lái
5/3/14
24
9
3
iiuaudi nói:
phuong37 nói:
Cảnh ở rể ngán lắm chú ơi, xóm nhà tui có 1 chú cũng cưới vợ về ở rể đc 2 năm thì bứt xô, không chịu nỗi đi mướn nhà ở riêng rồi dành dụm tiền mua nhà :D
Đúng đó, đến phụ nữ lấy chồng còn ko muốn ở với nhà chồng nói chi đến ở rể, ko đủ tiền thì lo đợt đầu rồi vay thêm mua căn chung cư nhỏ ở, là của mình cũng thoái mái hơn, chứ lúc nào cũng thấy gò bó bức bối thì tâm trạng đâu mà cày cho nổi bác nhờ ;))

Bây giờ căn hộ thầm 800 đổ lại nhiều mà, cố gắng kiếm căn chứ ở rể chi cho mệt. Em thấy nó dán đầy cột điện trước ngõ khu nhà em tầm 600- 900 triệu thôi.

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
viethameyeu nói:
Thế bác thử xem căn hộ Emerald ngay ngã tư Thủ Đức của bên em đi ạ, giao nhà cuối tháng 5 tới, nhà đã hoàn thiện gần xong rồi mà giá chỉ tầm 14tr (cả VAT).

Em làm ở KCN VN Singapore nên tìm mua chổ nào gần khu đó cho tiện nè, em có nghe mấy bác nói Sunview Town gần đó, mà chưa biết giá và tiến độ sao. Căn của bác nói có ưu đãi gì không

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
dungnhinanhnhuthe nói:
Bây giờ căn hộ thầm 800 đổ lại nhiều mà, cố gắng kiếm căn chứ ở rể chi cho mệt. Em thấy nó dán đầy cột điện trước ngõ khu nhà em tầm 600- 900 triệu thôi.
Thời điểm này BĐS đang đóng băng nên mới có giá đó, bác đang ở rể như chủ thớt mà nào có ý định ra riêng thì tranh thủ kiếm 1 căn chung cư ở cho sướng, bây giờ mình thấy ở chung cư sướng hơn ở nhà riêng, đở phúc tạp, trộm cắp vặt bữa.

Status
Không mở trả lời sau này.