Hạng C
26/2/20
542
515
93
34
Nhiều khi cũng không hiểu, nhiêu đó mua được nhiều chỗ tốt hơn.
2ty2 căn lớn thôi căn nhỏ 56m 1ty8 1ty9 sổ hồng ban công rộng tiện ích đầy đủ mới leng keng đông vui có gì đâu, còn trạm nghiền xa thăm thẳm chả ảnh hưởng gì, dính 1 đoạn xe cont đơn giản chả vấn đề gì, cấm cont thì đi thôi,còn cần đi lúc có cont thì đi chậm tí là hết chứ có gì đâu, toàn xem nhà google map mà sao hiểu được dân cư sao vân mua bán về đây ở được,

• Like
Reactions: MrBONBON
Hạng B2
8/7/21
192
254
63
34
2ty2 căn lớn thôi căn nhỏ 56m 1ty8 1ty9 sổ hồng ban công rộng tiện ích đầy đủ mới leng keng đông vui có gì đâu, còn trạm nghiền xa thăm thẳm chả ảnh hưởng gì, dính 1 đoạn xe cont đơn giản chả vấn đề gì, cấm cont thì đi thôi,còn cần đi lúc có cont thì đi chậm tí là hết chứ có gì đâu, toàn xem nhà google map mà sao hiểu được dân cư sao vân mua bán về đây ở được,
Bác này cái gì cũng rành nhỉ, mình ở Phường Phú Hữu không biết có cần xem map không? Ai lỡ mua hoặc làm sale thì kiểu gì chả tốt đẹp không sao ok hết. Giá đó thiếu gì chỗ mà phải chui tận vào đó.

Hạng B2
8/7/21
192
254
63
34
tầm dưới 2,7 tỷ mua để cho thuê thì mua ở chỗ nào tiềm năng tăng giá và cho thuê tốt vậy bác. nhờ bác tư vấn ạ
Cái đó em chịu á bác, sống ở khu Phú Hữu nên chỉ biết mấy chung cư khu đó thôi. Mua cho thuê khu đó thì thấy có CC The Eastern 2,7 tỷ mua được căn 3PN-93m2 cho thuê được 9-11tr. Tính ra m2 còn rẻ nhất khu đó.

Hạng C
26/2/20
542
515
93
34
Bác này cái gì cũng rành nhỉ, mình ở Phường Phú Hữu không biết có cần xem map không? Ai lỡ mua hoặc làm sale thì kiểu gì chả tốt đẹp không sao ok hết. Giá đó thiếu gì chỗ mà phải chui tận vào đó.
là chỗ nào 56m2 1ty8 có sổ hồng khu vực đó nhỉ

• Like
Reactions: MrBONBON
Tập Lái
2/7/18
12
7
5
36
Cái đó em chịu á bác, sống ở khu Phú Hữu nên chỉ biết mấy chung cư khu đó thôi. Mua cho thuê khu đó thì thấy có CC The Eastern 2,7 tỷ mua được căn 3PN-93m2 cho thuê được 9-11tr. Tính ra m2 còn rẻ nhất khu đó.
dạ, ban đầu e tính mua Safira khang điền mà tự nhiên gần đây giá nó lên quá trong khi giá thuê thì cũng vẫn vậy. Nghe các bác trong diễn đàn tư vấn về Q7 em thấy cùng mức giá mà có vẻ giá thuê bên ấy cao hơn q9

Hạng B2
4/1/22
182
111
43
27
Tư vấn mua chung cư giá tầm 2,2 tỷ đổ lại

Mới ra Căn Hộ Thương Mại mà giá rẻ hơn cả NOXH (1tỷ/căn, đóng trước 120tr - 10%). Vị trí: Nằm Mặt tiền Ql 1A, ngay chợ Bình Chánh, ngay nút lên xuống CT Bến Lức - Long Thành, ngay Vành đai 3,4 và xung quanh là các KCN lớn nên khả năng cho thuê của Căn hộ này là rất tiềm năng. Theo tôi nhận định. Căn 2PN cho thuê khoảng 7-9tr/th. 3 căn, thu nhập tầm 20 - 25tr/tháng
Các cao nhân vào chỉ giáo!