Hạng B2
28/4/19
395
818
121
33
Hay là kiến nghị lên trên mở rộng ra thành 4 làn đường vừa có làn ô tô vừa có làn xe máy cho thỏa lòng một số bác nhỉ:D:D. Cái hẻm này bao nhiêu năm mới làm đc như vậy còn đòi hỏi, dù gì thì cũng chúc mừng các bác ôm đất trong này nhé.

• Like
Reactions: skywater
Hạng B2
18/9/18
106
30
28
36
Hay là kiến nghị lên trên mở rộng ra thành 4 làn đường vừa có làn ô tô vừa có làn xe máy cho thỏa lòng một số bác nhỉ:D:D. Cái hẻm này bao nhiêu năm mới làm đc như vậy còn đòi hỏi, dù gì thì cũng chúc mừng các bác ôm đất trong này nhé.
Lâu lâu mới có bác nói nghe hay

Hạng B2
21/7/08
155
311
63
theo ý các bác trên, hẻm mở xong sẽ có bàn ghế và xe gắn máy, ba gác đậu ăn tràn làn xe hơi sao bác. Em đề nghì làm cho tới, chừa hẳn 50m cho các quán bé bé bán ăn trong hẻm để riêng đậu xe ba gác, xe máy, xe đạp, xe 3 bánh, các bác thấy thế nào ạ. Như vậy mới lên giá

Hạng B1
22/9/15
61
114
33
Nếu đầu tư, anh em mua Cotec hoặc Vạn Phát Hưng yên tâm hơn. Tuy chưa có sổ đỏ, nhưng cho phép xây dựng, chứng tỏ pháp lý okay
Còn Mnh Long, Hong Linh; anh em nên cân nhắc cho kỷ. Đất chưa cho xây dựng? có khác gì Thái Sơn BQP ?
Còn việc xây cầu hay không xây cầu, nó chẳng liên quan vì đến việc xây nhà.
Tôi cũng mới đi tham quan Hồng Lĩnh, rất thích nhưng tôi không dám mua. Tùy anh em , tôi chỉ chia sẽ vậy thôi. Tôi không có ý dìm hàng nhé .

Hạng B2
21/7/08
155
311
63
Nếu đầu tư, anh em mua Cotec hoặc Vạn Phát Hưng yên tâm hơn. Tuy chưa có sổ đỏ, nhưng cho phép xây dựng, chứng tỏ pháp lý okay
Còn Mnh Long, Hong Linh; anh em nên cân nhắc cho kỷ. Đất chưa cho xây dựng? có khác gì Thái Sơn BQP ?
Còn việc xây cầu hay không xây cầu, nó chẳng liên quan vì đến việc xây nhà.
Tôi cũng mới đi tham quan Hồng Lĩnh, rất thích nhưng tôi không dám mua. Tùy anh em , tôi chỉ chia sẽ vậy thôi. Tôi không có ý dìm hàng nhé .
mình có đất, mình muốn đất mình tăng giá nên nói bác luôn Hồng Lĩnh cho xây dựng, nghe nói giảm 10% phí ép cọc cho bác, xây dựng xong bác có sổ hồng. Vậy an tâm chưa bác

Hạng B2
28/4/19
395
818
121
33
mình có đất, mình muốn đất mình tăng giá nên nói bác luôn Hồng Lĩnh cho xây dựng, nghe nói giảm 10% phí ép cọc cho bác, xây dựng xong bác có sổ hồng. Vậy an tâm chưa bác
Đất dưới HL giờ bao nhiêu rồi bác, dưới đó người ta bắt đầu xây nhà chưa bác. Hồi đầu năm em có xuống đó thì chưa thấy xây nhà, bên VPH đảo qua thấy cũng vậy chưa thấy căn nào mới mọc lên mà qua bên Cotec cũ thì thấy xây nhà quá trời ( khu vực gần trung tâm y tế với ủy ban NB). Bác nào rành khu vực dưới đó giải thích giùm em với, em cám ơn ạ.