Hạng B1
12/5/14
89
97
20
Em đang bán chiếc C200 EX 2021 đăng kí T 12/2021, chạy được gần 15.000 km , xe chưa trầy , va quẹt gì , nội thất như mới , giá 1.150 , Bác có nhu cầu thì lh em 0907606079, giảm một ít nếu Bác thiện chí.
cám ơn bác mà giá này cao hơn quá nhiều so với tiền em có

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Thường thì em hay bỏ qua mấy câu hỏi như này, nhưng thấy bác chủ 'đam mê' quá nên cũng cố gắng tư vấn nhanh nhanh cho vợ con bác sớm có xe phục vụ.
Nói về các lựa chọn của bác, chúng nó không cùng phân khúc và thể loại
- Con Mẹc là SEDAN
- Hai con kia là CUV cỡ nhỏ
bác thì mê Mẹc mà lại muốn phục vụ gia đình ko phải dân làm ăn thì bác nên kiếm Mẹc CUV/SUV.
Nhưng xét theo tình hình kinh tế gia đình hiện tại của bác thì bác nên tạm gác con Mẹc sedan lại vì chi phí phụ tùng, bảo dưỡng cao, các chi phí khác cũng cao mà lại đời cũ nữa. Chê! chê!
Hai con còn lại thì con nào có trung tâm dịch vụ gần nhà, sale o bế bác thì bác múc. Cá nhân thì mình chọn Honda.

Hạng B2
9/4/20
104
80
28
Theo đề bài thì em chỉ thấy Tucson la hợp với gia đình anh nhất. Xe rộng rãi thoải mái và tiện nghi cho vợ con. HRV thì cá nhân em thấy xe nhỏ để vợ con ngồi cũng tội.
Mẹc C thì vận hành vượt trội hơn rồi nhưng đánh đổi lại sự thoải mái cho gia đình, quan trọng nhất là các vấn đề có thể xảy ra trong tương lai sẽ gây áp lực lên khả năng kinh tế.

• Like
Reactions: rongcon238
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Thích cho vợ mát mặt với chụy iem thì Mer để sống ảo này nọ nhưng đổi lại thì sống thật sẽ nặng nề.
Còn thực tế giá tiền hợp lí con xe thì hiện giờ Tucson là quá đẹp
Chú ý né Hòn đá ra vì xe này có gen di truyền ồn pà cố, chở vợ con đi tội nghiệp lắm.

Hạng B1
12/5/14
89
97
20
Thích cho vợ mát mặt với chụy iem thì Mer để sống ảo này nọ nhưng đổi lại thì sống thật sẽ nặng nề.
Còn thực tế giá tiền hợp lí con xe thì hiện giờ Tucson là quá đẹp
Chú ý né Hòn đá ra vì xe này có gen di truyền ồn pà cố, chở vợ con đi tội nghiệp lắm.
tucson e tìm hiểu thì có bị lỗi cục máy, hồi lâu có scandal anh nào mới mua, đem ra hãng phải hạ cục máy xuống, râm rang từ đầu năm nay tới giữa năm , không biết tới mình mua có bị dính vụ đó không , cũng ớn quá

• Like
Reactions: volangchi
Hạng B1
12/5/14
89
97
20
Câu chuyện muôn thở. Là ai hỏi tư vấn sẽ lòi ra thêm đc vài xe nữa. Chúc bác chủ chọn xe vừa ý
giờ loanh quanh tầm tiền đó thì cũng giới hạn thiệt , xe toy và Mit thì vợ em chê do cổ lổ sỉ :D, Peugeot 2008 thì đẹp ngoại thất nhưng mà lỗi thiết kế bên trong nhiều

• Haha
Reactions: Mapu001
Hạng D
1/4/15
1.221
2.250
113
mẹc đi bác chủ, nội ngoại thất ko chê vào đâu được, ngồi rồi ko muốn xuống lại xe nhật hàng đâu, cái hình minh họa mà đưa vợ thì tucson bị loại trong nốt nhạc, xấu kinh mà còn xe hàn :D

• Haha
Reactions: rongcon238
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
tucson e tìm hiểu thì có bị lỗi cục máy, hồi lâu có scandal anh nào mới mua, đem ra hãng phải hạ cục máy xuống, râm rang từ đầu năm nay tới giữa năm , không biết tới mình mua có bị dính vụ đó không , cũng ớn quá
Bảo hành lo gì, mình chạy tucson turbo 2018 của ông anh 135.000km máy êm ru mượt mà luôn
Xe nào nó lỗi chạy vài tháng là bị à còn chiếc nào êm rồi là ngon lành bảo dưỡng chạy không thua kém Toy đâu