Hạng B2
25/12/10
298
2.813
93
Em mua rồi anh xe má chạy nên mua có dái luôn. :) Hàng mới đang có lại rồi đó #120 là mua được.

View attachment 2806927View attachment 2806928
xe này nhìn xì tin quá bác :D :D . Bx thì khoái mấy con classic, vintage giống con Julioá. Hồi chiều gọi thằng bán hỏi nó kêu nó binh cho bộ giấy mẹ bồng con 25 củ + xác xe 28 củ nữa mà e thấy sao lằng nhằng quá

• Like
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
93.915
113
xe này nhìn xì tin quá bác :D :D . Bx thì khoái mấy con classic, vintage giống con Julioá. Hồi chiều gọi thằng bán hỏi nó kêu nó binh cho bộ giấy mẹ bồng con 25 củ + xác xe 28 củ nữa mà e thấy sao lằng nhằng quá
Con Dunk đó bữa má em làm ngả xe gẫy tay thắng mà kím mua ko có đó anh. Jullio cũ hơn thì phụ tùng kím sao ta ? Giá đó chát quá anh, mà vẫn là không dái.
120 thì chat quá
Nghe nói sx Việt Nam hả em
Dạ em cũng nghe đồn sx ở VN. Con em xe cũ nên có 8x à.

• Like
Reactions: minhduy
Trùm Cô
27/11/07
854
46.799
93
Anh đi xe này thì giấy mẹ bồng con cũng như không
Cs nhìn vô là biết ko có giấy
Vì dáng quá đặc biệt

Hạng B2
25/12/10
298
2.813
93
Anh đi xe này thì giấy mẹ bồng con cũng như không
Cs nhìn vô là biết ko có giấy
Vì dáng quá đặc biệt
dạ e cũng nghĩ vậy. Nên đang phân vân đó a, chứ gặp cs nào căng nó lôi xe về đồn hay làm thêm gì nữa mình cũng mệt. Thằng bán thì cứ kêu ko sao đâu anh, có chuyện có bác Minh dẫn đường là ổn :D :D

• Haha
Reactions: TicoHQ
dEs
11/5/20
2.091
140.353
113
Chào các bác,
Sắp tới sinh nhật bx e, e tính mua tặng cho bả con Honda Julio nội địa Nhật mà search trên mạng nhiều thông tin quá, sợ mắc công lừa đảo. Các bác trên này có ai chơi qua dòng xe này rồi thì cho em xin contact chỗ mua nhé. Cảm ơn các bác nhiều.
Hình minh họa:
View attachment 2806785
Mới vừa thấy con này hồi tối ở ngoài đường, ở ngoài nhìn cute vãi.