Hạng B2
10/5/08
314
0
18
@vulcan4x4.com: Cảm ơn Bác đã tư vấn.
@F1racer: Thằng cha này nữa muốn bán nữa muốn để đi, nó chưa quyết định vì Con này còn Ok lắm! thế mới chán.

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
Em thấy nếu bác thích Suzuki thì múc con Samurai hay Vitara.
nếu là TOY thì Land cộc hay 4R là Ok nhất.
Vì những xe này giá cả hợp lí, lại có sẵn đồ chơi, mua về là chỉ gắn thêm hoặc thay thế chứ ko phải cưa cắt gì thêm.

Galloper hay Korando nghe nói phải chạy theo giờ giấc của mấy ông tải, kiểu này bác phải nuôi luôn mấy ông xxx đó.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Dmax One nói:
Vì những xe này giá cả hợp lí, lại có sẵn đồ chơi, mua về là chỉ gắn thêm hoặc thay thế chứ ko phải cưa cắt gì thêm.

Galloper hay Korando nghe nói phải chạy theo giờ giấc của mấy ông tải, kiểu này bác phải nuôi luôn mấy ông xxx đó.

Galloper hay Korando sao phai chạy theo giờ của Tải bác? xe này 5 chỗ mà , em thấy đầy trên các bãi xe xa lộ hà nội. giá khoảng 14K

Hạng D
9/5/06
2.452
366
103
daugia24h nói:
Dmax One nói:
Galloper hay Korando sao phai chạy theo giờ của Tải bác? xe này 5 chỗ mà , em thấy đầy trên các bãi xe xa lộ hà nội. giá khoảng 14K
em này chỉ đăng ký được 2 chổ thui Bác ạh [&:][&:]

Hạng C
3/5/07
881
135
43
34
F1racer nói:
vinhdlk nói:
bác mua hyundai Inovation hoac GalloperII deu duoc, khoang 220t, may dau 2.5, hai cau... tha ho cho bac op. Em moi mua di da lam.

Con Inovation có phải bán tải không bác, em thấy ở BMT chạy rất nhiều mà không biết giá cả, chất lượng ntn?
COn innovation của Huyndai ko phải bán tải đâu bác . Nhìn nó giống giống pajero nhưng chỉ có 2 cửa . Hình như gầm nó cũng ko đuợc cao lắm . Hôm nọ có một chiếc đậu truớc nhà em . Nhìn cứ tuởng pajero nhưng chạy qua nhìn kĩ thì hóa ra....Nó có dán chữ intercooler có phải là ngồi trong đó siêu lạnh phải ko các bác ?

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Xe galloper innovatiion la hợp tác giữa Huydai và Misubishi, xe này dùng máy của pajero thế hệ thứ 2

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ crazyshark: Intercooler là có thêm bộ phận tăng áp. Intercooler có công nghệ cao hơn turbo thường bác ạ, dòng khí nạp trước khi được đưa vào buồng đốt được làm mát để làm giảm áp suất nhằm tăng lượng khí nạp vào ===> tăng công suất động cơ

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/5/07
881
135
43
34
F1racer nói:
@ crazyshark: Intercooler là có thêm bộ phận tăng áp. Intercooler có công nghệ cao hơn turbo thường bác ạ, dòng khí nạp trước khi được đưa vào buồng đốt được làm mát để làm giảm áp suất nhằm tăng lượng khí nạp vào ===> tăng công suất động cơ
Mới đây . Thế bác có cái hình nào về cái đó ko ? Nó có to ko hả bác ? Nếu nó mạnh hơn turbo thì sao bugati lại ko làm cái này mà đi làm 4 con turbo nhỉ ?

Hạng D
9/5/06
2.452
366
103
Em mới đi coi xe với ông bạn, chiếc Korado của Musso (không biết viết đúng không) đời 2005, 2 cầu, DOD 78.889 km, số tự động, bánh béo … (về hình thức là rất oke, ngầu ..) giá 18,5 không bớt. Em không biết giá đó em xúi ông bạn em mua được không (Bác nào rành cho em vài ý tư vấn). Ông mà mua được là em có xe mược OFF chung với các Bác :D:D:D