Thảo Luận Tư vấn mua xe Sunny

Hạng B2
25/5/11
109
42
28
Em đang có một số tiền đang muốn lên đời cho vợ hai, dạo này thấy sức nóng và hot của Sunny và City quá, em cũng đang "lăm le", phân vân hai em này. Thật ra, em cũng đã đi xem hàng cả hai em, theo đánh giá ban đầu thì em thấy Sunny kiểu dáng trau chuốt, mượt và đẹp hơn City nhiều, cũng đã được cầm lái thử Sunny thì em thấy cũng khá ổn, tiện nghi cũng khá tốt. Bác nào đã rước em nó về nhà, hay chuẩn bị có ý định rước em nó hay city về chia sẽ thêm lời khuyên giúp em với nhé!
Cruze thì sao bác. Dòng xe toàn cầu có mặt tại 160 quốc gia. Giá trị hướng đến: an toàn đầu tiên (xác xe nặng, chắc chắn),tất nhiên phải tiêu hao nhiên liệu hơn. Kiểu dáng cực đẹp, sang trọng, lấu lỗi thời theo thời gian. Ưu thế xe là cảm giác lái cực tốt, đầm chắc, đặt biệt ở tốc độ cao. Trang bị tiện nghi vừa đủ và giá cả cực tốt mặc dù thuộc phân khúc xe hạng C nội thất rộng rãi, thoải mái.
Bác nào ở khu vực Bình Dương em mời ghé đại ly Chevrolet Nam Tháibên em lái thử cảm nhận các bác ạ.

Tập Lái
4/11/16
10
1
1
49
Thèn bạn thân mới tậu con Sunny giá tốt mà chất lượng khỏi bàn cãi bác ạ, được thì quất ẻm đi bác :3duongbia:

• Like
Reactions: bonbanhoto
Tập Lái
13/1/16
24
14
3
41
Dien dan nay riet thanh cho cua may bac sale roi. May chu ma kieu nay thi ko co khach hang nao mua cua chu dau. Rieng em thi M3 dang bi loi nen chac chan ko quan tam toi M2 roi. Em dag fan van giua Sunny va Rio thoi
Nhà em chạy Rio AT sedan và Sunny XV đây.
Cá nhân em thấy Sunny chỉ hơn Rio ở điểm là rộng hơn chút, còn lại thua hết.
Các nút bấm và bố trí trong khoang lái ko thuận tiện.
Bác cứ thử ngồi vào điều khiển là biết.
Ai ngồi qua M2, Rio, City rồi vào ngồi sunny thấy nản luôn vì cái nội thất, nói xấu nhất phân khúc cũng chẳng sai.

Hạng B1
27/6/08
86
84
18
Thuận An-Bình Dương
Mục đích mua xe là để lái hay để ngắm nội thất? Đúng là tiêu chí mỗi người một kiểu. Cháu thì đơn giản, đầu tiên phải là máy móc, độ an toàn, không gian xe, mức tiêu hao nhiên liệu... Ba cái nội thất, muốn đẹp, chi thêm ít xèng là ok ngay.

12/10/07
2.646
10.496
113
Mục đích mua xe là để lái hay để ngắm nội thất? Đúng là tiêu chí mỗi người một kiểu. Cháu thì đơn giản, đầu tiên phải là máy móc, độ an toàn, không gian xe, mức tiêu hao nhiên liệu... Ba cái nội thất, muốn đẹp, chi thêm ít xèng là ok ngay.

Cả hai, mà cái thứ 2 quan trọng hơn đối với 1 số người vì chiếc xe hơi ở Việt Nam vẫn còn là một món đồ có giá trị cao, không thể coi nó chỉ thuần túy về chức năng như bó rau hay con cá được.

Khi nào ra đường thấy xe hơi nhiều như 2b bây giờ thì đúng là đẹp xấu không quan trọng nữa.

• Like
Reactions: trt
Hạng B2
23/11/16
415
536
93
38
em thấy bác nên múc sunny bác ạ, city em thấy bạn em đi 1 time nội thất ên trong nhìn rất xuống cấp mà nó chỉ đi 1 mình it khi chở vk con, đi đc 2 năm mà nhìn các màu nội thất các chi tiết nhựa nó bạc màu đi trông chán lắm bác ạ

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Có anh em nào báo giá lăn bánh sunny AT, MT tốt nhất dum mình. Ở TpHcm, không lấy đồ khuyến mãi thêm