Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Một thời phải đàm ổn định như Motorolla, Kenwood, Spender, Icom,... mắc thôi rồi. Còn giờ nhiều lựa chọn rồi... thì ngon bổ rẻ mà mần tới thôi! Mất hay hư hỏng đở tiếc hơn...!

Tập Lái
30/3/17
8
7
3
fesviet.vn
Hi, Em chào mấy bác ạ, bên em phân phối Spender mà nghe mấy bác bàn bạc thế này là chết em rồi. :(:(:(:(:(
Thực sự nếu mấy bác có dự định mua bộ đàm đi phượt thì nên hỏi xem anh em group mà mình sắp tới đi chung họ đang dùng máy nào, anh em sẽ chỉ cho bác ạ.
Bác nào cần cài tần số thì ghé Fes Việt nha. Em hỗ trợ hết mình.

Bác nào cần tư vấn dùng cho nhà hàng, nhà máy, nhà xưởng, event... thì ới em nha. Em sẵn sàng đợi tin nhắn của mấy bác ạ.
Zalo em: 0938933784 - bé Trí lớp mầm ạ.
Website : https://fesviet.vn
Mấy bác xem thông tin mà có dòng : " đây là sản phẩm xuất xứ không chính hãng thì là hàng chị Na nha" lưu ý giúp em, bên em up lên để có thông tin cho khách hàng tham khảo ạ.

Chúc mọi người mỗi ngày làm việc vui vẻ.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.161
133
Sài Gòn
Bộ đàm giờ kết nối Răng Xanh sang tai nghe được nên tiện lợi khi lái xe, sạc cùng alo được rồi nên càng tiện. Dùng điện thoại và app không tiện bằng, lại tốn 4G và pin, chỗ không có sóng thì méo. Nhà em có 5 cái bộ đàm, đi đâu dã ngoại thì phát mỗi người 1 chiếc/mỗi xe một chiếc. Ở nhà thì để mỗi tầng một chiếc, gọi nhau cho dễ.

Hạng B2
25/9/04
344
320
63
55
Ho Chi Minh City
Bộ đàm giờ kết nối Răng Xanh sang tai nghe được nên tiện lợi khi lái xe, sạc cùng alo được rồi nên càng tiện. Dùng điện thoại và app không tiện bằng, lại tốn 4G và pin, chỗ không có sóng thì méo. Nhà em có 5 cái bộ đàm, đi đâu dã ngoại thì phát mỗi người 1 chiếc/mỗi xe một chiếc. Ở nhà thì để mỗi tầng một chiếc, gọi nhau cho dễ.
Bác dùng loại nào vậy?

Hạng D
4/7/13
1.555
6.161
133
Sài Gòn
Bác dùng loại nào vậy?
Xiaomi walkie Talkie Gen 2.

Rẻ hơn, nhẹ hơn thì chọn model 1S cũng okie. Em lỡ mua 3 chiếc để xuyên Việt 2020 mà hụt do Covid, sau mua thêm dùng cho nhu cầu hằng ngày. Cũng không cần loại gì kinh khủng, tầm 1tr đổ lại là đủ hết chức năng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/8/09
3.327
29.165
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Nếu di chuyển bằng xe. Thì nên xài loại đàm thớt. Nghe rõ. Chứ xài đàm tay mà. Trước xe sau chạy cách 1-200m và tốc độ cao thì cũng khó nghe và liên lạc.
Bộ đàm cầm tay chủ yếu phục vụ cho việc di chuyển ngắn. Và nội bộ.

• Like
Reactions: Tao and ngstri