Hạng C
22/8/08
669
28.126
93
43
TP.HCM
Anh muốn tự build thì 1K đó ko dc đâu.
Còn code đó thì ảnh ko có khả năng tự đánh giá thì thôi đừng mua.
Cty đó đàng hoàng ko thì tiếp xúc bàn thảo mới biết.
Anh ấy gửi tiền về nhờ e thanh toán giùm. Ảnh cũng đã tìm hiểu về cty, nhưng do em biết các bác trên này toàn là nhà thông thái, biết tất tần tật nên em đem lên hỏi lại cho chắc cú, vì e sợ ảnh bị lừa vì cv này là nghề tay trái của ảnh.
Tư vấn xây đựng website thương mại điện tử

Attachments

Hạng C
14/6/11
691
31.875
93
Long An
Anh ấy gửi tiền về nhờ e thanh toán giùm. Ảnh cũng đã tìm hiểu về cty, nhưng do em biết các bác trên này toàn là nhà thông thái, biết tất tần tật nên em đem lên hỏi lại cho chắc cú, vì e sợ ảnh bị lừa vì cv này là nghề tay trái của ảnh.
View attachment 1929357
Chị hẹn lã0 @Captiva.oto za cafe lão 4 quấn cho :)

Hạng B2
9/1/15
447
2.168
93
44
thôi, kiểu này anh kia ăn ốc nana đổ vỏ quá ...hổm có thớt "lừa tôi đi " chắc mợ đang test chăng ?

Hạng D
6/8/16
2.516
19.119
113
Các bác chuyên về IT cho em hỏi
Bạn em ở nn, đang có dự định thành lập web về bán hàng thương mại điện tử, họ đang tìm hiểu mua code từ 1 cty chuyên bán phần mềm ở VN.
Em thì không biết gì về các cty Code, các bác thông thái có biết thông tin về cty này ko ạ?
www.vnecoms.com
Cty này có phải rất tiếng tăm và độ tin cậy cao ko?
Em cám ơn!
cty thì VNe... nhưng tất tần tật lại ở Mẽo... biết sao rồi nghen mợ

Hạng D
6/8/16
2.516
19.119
113
Him muốn mở web thương mại điện tử kiểu giống Lazada, , Tiki... vậy đó ạ. Mà xây dựng thương hiệu là điều cực kỳ khó, trong khi đây là nghề tay trái của họ. Em thấy hơi lo lắng!
bạn chị chắc phải có cả Tỷ đô thì mới chơi món này được :) tay không thì ko bắt được giặc đâu:D Alibaba trả cho lazada 1 tỷ đô để mua 1 cty bên bờ phá sản và run out of cash đó mợ