Hạng C
14/6/11
691
31.875
93
Long An
Em chỉ nhờ câc bác trong ngành IT trả lời giúp em là cái cty em nêu trên có uy tín hay ko... có thật sự nổi tiếng hay ko? Chỉ vậy thôi ạ!
Nãi zờ chị Na thấy ace coá ai nói zì tới nó hôn; vậy đủ hỉu zồi á.

Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.098
113
Bậy quá, chưa làm sao dám phán!?
Có thể ko nổi tiếng. Còn uy tín, chất lg.... thì phải tự thân có làm việc trực tiếp mới phán đc. A phán vậy lỡ ng ta làm ăn đàng hoàng là toi cái startup rồi :(

Hạng D
4/12/14
1.905
92.841
113
53
999$ cũng hợp lý mà. DONE :)
Cài theme, plugin,...

Tập Lái
25/6/17
46
620
83
Magento ngon tuy nhiên để build lên hoàn chỉnh như idea bạn chị cần khá nhiều lúa từ triển khai tới vận hành, fix bug, bảo trì, nâng cấp, build App... Quan trọng nhất cần có đội ngũ PR, marketing, làm thương hiệu, được cỡ Lazada, Tiki đốt ngàn tỉ...
Cách đây 7 năm em từng build project tương tự, sau khi tiêu gần 10 tỉ khách bỏ chạy, bên em hoàn thành 95% rùi nhưng chỉ nhận được 60% giá trị hợp đồng, project đứt gánh tới nay chưa hẹn ngày gặp lại.
Để giảm chi phí và thời gian, tập trung chủ yếu cho việc quản lý kinh doanh, ko cần focus nhiều thời gian và vốn cho vấn đề technic, chị có thể cân nhắc sử dụng framework mì ăn liền, sau khi có được kết quả kd khởi sắc hẳn chuyển sang Magento, framework này do một công ty bên Canada phát triển cũng khá lâu năm, dễ áp giao diện, tuỳ biến và code thêm module phù hợp (hầu hết các công ty VN làm được), update & patch thường xuyên...
https://www.ilance.com/

Hạng C
22/8/08
669
28.126
93
43
TP.HCM
Magento ngon tuy nhiên để build lên hoàn chỉnh như idea bạn chị cần khá nhiều lúa từ triển khai tới vận hành, fix bug, bảo trì, nâng cấp, build App... Quan trọng nhất cần có đội ngũ PR, marketing, làm thương hiệu, được cỡ Lazada, Tiki đốt ngàn tỉ...
Cách đây 7 năm em từng build project tương tự, sau khi tiêu gần 10 tỉ khách bỏ chạy, bên em hoàn thành 95% rùi nhưng chỉ nhận được 60% giá trị hợp đồng, project đứt gánh tới nay chưa hẹn ngày gặp lại.
Để giảm chi phí và thời gian, tập trung chủ yếu cho việc quản lý kinh doanh, ko cần focus nhiều thời gian và vốn cho vấn đề technic, chị có thể cân nhắc sử dụng framework mì ăn liền, sau khi có được kết quả kd khởi sắc hẳn chuyển sang Magento, framework này do một công ty bên Canada phát triển cũng khá lâu năm, dễ áp giao diện, tuỳ biến và code thêm module phù hợp (hầu hết các công ty VN làm được), update & patch thường xuyên...
https://www.ilance.com/
Vâng, em cám ơn bác! Đây là trường hợp thiết thực, vì bác đã từng làm. Để em gửi thông tin cho ảnh tham khảo thêm. Thật là em cũng ko hiểu ảnh nghĩa sao mà đòi nhảy vô làm cái thương mại điện tử này, nó ko có luên quan gì đến cv hiện tại của ảnh hết. Ko khéo mất cả đống tiền luôn mà ko làm được gì hết.

Ảnh mới lập 1 trang web về mua bán bđs, cho người bán đăng tin các sp bđs trên trang. 2 tuần nữa trang web sẽ hoàn thiện.
Nghe nói ảnh tốn hết $10,000 cho trang bđs rồi :D

Hạng C
14/6/11
691
31.875
93
Long An
Vậy cty đó tào lao ah bác.
Kiu nhìn cái site thui thì chỉ có thể nói dc nhiu đó; còn đánh giá đàng hoàng thì mền nói ở trên, phải qua quá trình thương thảo mới có thể biết.