Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
dunghuynh nói:
Vĩnh Nam nói:
Tường thuật hành trình Saigon Off-Road Challenge 2010 - 28-29/8/2010!

đây gọi là bị đội cầu đó bác, bị hổn chân rồi sao mà di hihi

Vị trí này nhìn thì thấy không có gì là khó nhưng không hiểu sao rất nhiều xe bị mắc lầy chổ này. Em cũng bị mắc lầy chổ này nhưng khi yêu cầu các bác nhà báo xuống đẩy thì thoát được, chút nữa là bị BTC đọc loa nộp phạt 200 ngàn.

Dạ em là người đóng tiền phạt đầu tiên :D

Hạng D
15/7/07
1.807
11.577
113
# 26 Quay xe trở về thì xe bác Máy dầu gặp nạn

#27 Dưới sự điều khiển của bác Phanl - chuyên gia chạy xe đường Trường Sơn chở gỗ lậu, Sáo đen được UAZ iải cứu dưới ánh cầu vồng bảy màu lấp lánh

#28 Sau đó UAZ lại tiếp tục giải cứu một chiếc Dmax khác ( của bác nào em không biết tên). Bác Máy dầu tuy có khuôn mặt trẻ măng, nhưng tính lại rất là...baby
. Mời các bác xem bác Máy dầu chơi... thú nhún

[TUBE]http://www.youtube.com/watch?v=YmQ2-csKw5Y[/TUBE]

#29 Cuối cùng phải đuổi bác Máy dầu xuống bắt đẩy xe thì mới thoát

[TUBE]http://www.youtube.com/watch?v=bqE-juA0CtI[/TUBE]

Em post 2 clip này để Hội có thể...truy thu lúa bác Máy dầu và bác Dmax cho quỹ, 2 bác đừng ném đá em...

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
Vĩnh Nam nói:
Sáng nay báo Thể Thao Ngày Nay ở trang 16 in màu dưới tiêu đề " Cuộc gặp gỡ hoành tráng nhất của niềm đam mê ô tô địa hình TP.HCM: OFF ROAD MÙA THU 2010 - MẠO HIỂM VÀ THÂN ÁI "

Bài viết rất hay của chị phóng viên Hồng Hà đi theo đoàn tường thuật rất chi tiết. Các bác nhớ mua báo đọc nhé

P/S : phóng viên Hồng Hà rất dễ nhận ra vì đôi giày cải tiến đi trong bùn bằng hai bao nylon màu đen chắc các bác đã thấy.

Bác VN: bác scan bài đó lên đây cho anh em nhà mình xem luôn nhé...quê em không có bán báo này bác ợ

Hạng C
29/4/08
910
0
0
45
www.yahoo.com
Bác Kamelot up tiếp hình ở khu vực thi đấu nữa đi (em hết hình ở khu vực này rồi, vì lúc đó em chuyển sang làm trọng tài + trời mưa nên không chụp được
)

Em đang chuẩn bị tường thuật chương buổi tối.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Vĩnh Nam nói:
Đẹp quá bác ơi.

Không hiểu sao em lại thích phong cách của chiếc xe này, kể cả các bác ở trên chiếc này nhìn rất vô tư và cá tính nữa. Trong máy em khá nhiều hình về chiếc xe này

Em cảm ơn bác Vĩnh Nam đã có lời khen phi đội bọn em nhé. Bác có thể gửi cho em hình ảnh xe UAZ được không ạ? Địa chỉ mail: [email protected] tập hợp lại để làm kỷ niệm về em nó ấy mà.
Nếu không có gì thay đổi thì 10 ngày nữa em nó sẽ được thay toàn bộ hàng chân mới. Lúc đó em sẽ khoe cùng các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
sướng nhất kỳ này là bác mucachai nhé. em thấy bác vui nhất từ biết bao lần anh em ta chinh chiến cùng nhau .

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
xe này nhìn xa xa hay ra phếch bác Trung ạ...đẹp hơn khi có A2 làm background

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
nhamtiensinh nói:
sướng nhất kỳ này là bác mucachai nhé. em thấy bác vui nhất từ biết bao lần anh em ta chinh chiến cùng nhau .

Sướng chứ bác, còn gì vui hơn khi mình thi được mọi người cổ vũ động viên ầm ầm. Lúc nhận giải em cũng muốn nói lời cảm ơn BTC, anh chị em tham gia VLV đã động viên và ưu ái cho bọn em. Khổ nỗi, cầm Cup trên tay sướng quá nói chẳng được. Mà cái trình nói trước đám đông của em lại dở quá.
Ngồi đây gõ con chữ mà còn không thể hiện hết được cảm xúc huốnng hồ nói trước đám đông.
Em xin thay mặt gia đình, vợ con cùng anh em trên UAZ xin gửi lời cảm ơn tới BTC, ACE tham gia chuyến đi, và nhất là các ACE trong hội Jeep đã cổ vũ, động viên cho phi đội bọn em.
Hẹn gặp lại các Bác trong buổi liên hoan tổng kết nhé.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
nhamtiensinh nói:

em nghĩ do có hội jeep, anh em đông vui làm bác í phấn khích tột độ.. bộc lộ hết những khả năng của mình...hoan hô mucachai..